Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niliulizwa mimi nikakosa jibu, labda unisaidie wewe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bacha, Sep 28, 2010.

  1. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi ingekuwa vipi, kama machangudoa wasingekuwepo, kasi ya kuibiana wapenzi ingeongezeka?

    sijui wewe utajibuje?
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Machangudoa wapo wengi tu na kasi ya kuibiana wapenzi bado ipo sasa hapo unategemea nini wala hakuna difference yoyote ile hebu fikiria sasa hivi hao wanaojiuza wengi ni wanawake na wateja wao ni wanaume ambao hao hao wanaume wana wapenzi wao tena wengine wameoa kabisa na bado akitoka hapo anaenda kutembea na mke wa mtu mwingine pia wewe kasi itapungua vipi
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    :confused2::A S 8:
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mpwa supu ya pweza imepanda kweli leo
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nimekuelewa mpwa, ndo maana kama tu sasa hivi machangudoa wapo na watu bado wanaacha wake zao na kuwafuata, je wangekuwa hawapo ingekuwaje????
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    leo mpwa nimekula ya ngisi, sijui itanidhuru!huku kujaribu jaribu nako ni hatari sana!
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mpwa watu wangeendelea ku du ze nidful kama kawaida bila kujali wewe ni nani au ni mke wa fulani au mume wa fulani
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhhh hiyo mechi unayoenda kucheza ni ya MCHANGANI au UWANJA WA TAIFA?
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mchangani mpwa, si unajua nyimbo zote zinachezwa huko!!!!!!!!kiduku,mnanda, taarabu, mduara........!!!!!!!!!!!!!
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    finest acha dhambi mungu apend
    achen akili izo jaman mungu apend
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :confused2::confused2::confused2:
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna mpwa aliniambia alikuona Travertine pale magomeni juzi kwenye taarabu
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    du,huyo mpwa kweli anajua kuchungulia!chonde chonde natamani asimwambie mtu yule niliekuwa nae!aishie hapo hapo!
     
  14. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Infiiiiii hiyo...............
     
  15. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mi nadhani wasingekuwepo atleast Watu wangetulia na Wake/Waaume zao, unajua uwepo wao unarahisisha zaidi ngono, bt kama hawapo ni wale wanaume/ke wanao dare kutafuta na kufuatilia wanawake/wanaume ndio watabaki katika game, ........................... Si unajua Changudoa haina kazi kumpata...
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    we acha fujo!!!!!!!!nilikuwa na malaika wa bwana!
     
  17. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    malaika wa bwana travertine!!:confused2::confused2::confused2:
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na wewe ulikuwepo ulimuona nini?
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mpwa imegoma kabisa
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umegeuka mchungaji sasa
    Ngoja niwasiliane na Mchungaji Masa uwe muumini wake
     
Loading...