Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilitukanwa bila kujua kosa langu!

Discussion in 'Love Connect' started by Sir H, Mar 6, 2012.

  1. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Nilikuwa na girfrnd tangu nlipoanza kdto cha kwnz n tulkuwa tunapendana sana! Baadaye nlipoingia kdto cha II,nliamua kuhama shule na ilikuwa n nje ya mkoa mwka 2009! Bahati mbaya hakuwa na cmu n hvyo tulkosa mawasiliano kw muda! Ukapita kma mwka mzima n ndpo nliamua kwnd lkzo kumsalimia mama nyumbani! Nilipata bahati tukazungumza naye n tayar alkuwa n cmu sasa! Tangu hapo tukawa n mawasiliano n tukawa tunachat mara kwa mara!

    Tuliishi kw furaha sana! Mwka jana mwanzoni kabisa nikapata wasaa kwnda kumsalmia tena mum wakati huo niko kidato cha IV! Nlimpgia cmu kama kawaida n akaniruhusu nikamtembelee home kwao! Nami ckusita nikaenda kwao! Alifurah sana na mm nlifarijika! Kesho yke ilikuwa j4 cku ya shule hvyo nlitembelea pale shuleni tukaongea na marafiki zngu tulikuwa 2nasoma nao!

    Wakati ukafika sasa mm kuwaaga mm nrudi shule, lkn ucku huo ilibd tupumzike naye geto vizur kabisa! Asbh nikajiandaa akanisindikiza ndo nikaondoka! Zkapta kama cku nne nikampigia cmu cha ajabu alnitolea matusi ambayo ckuwah kuyapata!

    Japo iliniuma,nliamua kumchkulia poa n nikafuta hata namba zke! Nlipomaliza kdto ch IV mwka jana akawa ananpigia cmu na mm sasa ninaye mwngne ambaye tunapendana sana! Jaman wanaJF, mm nifanyaje au nmsaidieje? Naombeni ushaur wenu!
     
  2. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    *****, jibu unalo inachotaka ni support kufanya maamuzu ya kijinga ya kumrudia.
     
  3. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    siyo vle bwana mm nataka kujua ungekuwa ww ungefanyeje?
     
  4. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Form 4 ulipata division ngapi?
     
  5. D

    DOMA JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Acha uasherati mwisho wake mbaya
     
  6. RabidDog

    RabidDog Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25
    Sir H, Nafikiri kuna mengi hujaeleza hapa ili upata msaada! Husemi alikutukanane wala usemi kama ulimuuliza sababu ya matusi! Wewe sio mkweli! Inaonekana siku hiyo alipolala gheto, wewe ulilala ya underwear hadi asubuhi! Au uzoefu wako ulikuwa chini ya kiwango!
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa kakuporomoshea matusi bila sababu au alikua na wazimu wakati huo? mbona jibu unalo tayari na jibu ni huyo mwanamke nikiasi chakumwambia bila aibu kua huwezi kuendelea nae sababu uko na mwengine na unampenda sana.
    yeye ajipange,au kama unataka kote kote hapo itakula kwako....
     
  8. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Bwana foundation,nimepata III-24! Nasubir post tu,so don't worry about stds Mr Man!
     
Loading...