Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilitoa....Nimerudisha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Salimia, Jul 6, 2011.

  1. S

    Salimia JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa maombi ya wengi nimeamua kuludisha. Na pia kero za Lizzy zmenifanya nirudishe!! Kwa nini nisifanye kitu moyo unapenda? Hilo ni moja.
    La pili.......Sifurahishwi na hali ya pale ninapofanya tendo la ndoa, simalizi mpaka nimfikirie mpenzii wangu wa zamani. Inanisumbua hata sijui nifanyeje kwakweli.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa nini ulikubali kuachika?ungemshikilia kwa mbinu zozote zile
     
  3. S

    Salimia JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakati mwingine hata DHL huwa inautema mzigo!
     
  4. charger

    charger JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Helmet ya nini tena kwenye gari??
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We nawe huna jipya...
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    Wewe unalo?
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mazee upo??
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpige chini huyo hakukuni sawa sawa ukimpata mkunaji hutokumbuka ya kale
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,129
    Likes Received: 16,075
    Trophy Points: 280
    Nipo nipo mjengoni babu....uko pouwa lakini?
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kijana naona hilo shuzi linakutoa udenda sema nae lakini angalia lisije likawa dume hilo
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    nashangaaa..

    nilikuwa napita tu...
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhh si uachane tu na uliyekuwa nae ya nini kujitesa na wakati hakuridhishi?
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hebu nipatie tuone kama utamkumbuka huyo jamaa yako...anyway...karibu tena
     
  15. GY

    GY JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hapa mazungumzia daraja la kikwete au?
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawa ndo wale uswazi tunawaita sitaki na nataka vyote kwa pamoja anavitaka.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nisingekua nalo asingenitajakwenye thread yake na wewe usingehangaika kunijibu....!
     
  18. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Da'Lizzy wewe una lipi jipya??
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo anatafuta umaarufu kupitia watu kama nyie wenye majina hapa JF
     
  20. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dada leo mboni mkali sana? Kujibiwa tu unachimba Biti la kufa mtu!!! wee kiboko
     
Loading...