Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilitemwa uspika kwa hila....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by urasa, Dec 20, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aliyekuwa spika wa bunge lililopita mh samwel sitta amedai yeye kukosa nafasi ya uspika ni hila za mahasimu wake wa kisiasa na wale wasiolitakia mema taifa hili,pia amelihusisha jambo hilo na harakati za urais 2015

    my take:
    Namuomba sana naye adandie hoja ya katiba mpya kama wanavyofanya wenzake wa chama chake kwa sasa ili kukabiliana na hao mahasimu wake wanaoutaka urais 2015
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ushauri mzuri huyu mzee inabidi aufuate!
     
  3. A

    August JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    kapata nguvu za wikiliki?
     
Loading...