Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilitembea na ndugu yake.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Da Pretty, Jun 26, 2011.

  1. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,034
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Habari,
    Hivi karibuni nimeingia kwenye uhusiano mpya na kijana ambaye ninahisi ananipenda kweli.
    Tunakaribia mwezi wa pili katika uhusiano sasa, ni mvumilivu na hana haraka na mwili wangu.
    Ni rafiki mzuri na amenitambulisha kwa rafiki na ndugu zake wengi maana karibu kila weekend nakutana na watu wapya.
    Kilichotokea jana kanitambulisha ndugu yake ambaye nilimbana sana kujua undugu wao akaniambia bibi zao ni ndugu. Huyo kijana tunafahamiana vizuri japo tulijifanya hatujuani ni kua alikua shemeji yangu kipindi cha nyuma nimewahi kuwa na uhusiano na kaka wa huyo kijana niliyetambulishwa.

    Wapendwa, nashukuru sana kwa ushauri wenu ambao kwangu nasema ni mzuri.
    Nimependa mawazo yote....
    Tumetoka na kijana tukapiga story zetu nyiiiingi wala hakuniharakisha niseme nilichomuitia!

    Wapendwa!!
    Nimejikanyaga wee lakini hatimaye nimesema,
    nimetua mzigo na hapa nina mawazo!!
    Ni kweli kaniuliza maswali mengi na magumu na kikubwa
    kataka kujua uhusiano wangu na huyo kijana hadi sasa upoje.
    Nimejieleza na nimempa sababu za kujieleza lakini cha msingi NIMEWEKA WAZI.
    HAJANIBU LOLOTE KUHUSIANA NA HILO JAPO MASWALI NIMEULIZWA SANA NA NAHISI KAMA VILE ANA KINYONGO!
    Kanirudisha nyumbani ila sijajua anawaza nini,
    nampenda sikutaka kumkosa ila kwa hili sitajuta kwa sababu nisingeweza kufuta historia.
    Ni nafasi yake kuamua na ni bora achague kuliko ningemficha ajue baadae.

     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    usifiche kitu bibie
     
  3. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie ukweli wewe mwenyewe kabla hajaambiwa.
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sioni tatizo hapo. Unless umewahi kumwambia kuwa hujawahi kuwa na uhusiano kabla sitarajii mwenzako aamini yeye ni wa kwanza kwako. Ila itasaidia ukimwambia rafiki yako ukweli kabla hajaambiwa na mtu mwingine maana version ya story inaweza kupotoshwa.
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    The sooner the better, mwambie na hii itakuwa kipimo kikubwa cha mapenzi yake kwako! Uzuri mapenzi yenu bado ni machanga.

    Swali la msingi bado unafeelings kwa X wako? In case akarudi na kukuomba msamaha utareact vipi, uwezekano wa kubump into each other ni mkubwa kwa kuwa they r kinda related!
     
  6. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema ukweli! Hakika hiyo kweli itakuweka huru!
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na Ivuga hapa
    Ni bora useme sasa maana ukiacha
    kwa muda itakuwa ngumu kusema..
    Naakisikia kutoka upande ule haitapendeza ..

    Hujui anawaza nini..
    labda ataona si kitu cha kuvunja
    Uhusiano wenu.. kila la kheri..
     
  8. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,034
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    X nilikutana nae na ameshaoa,sina feelings zozote kwake tangu nilipoamua kua sitamtafuta tena.
    Kweli, naona bora kumwambia
     
  9. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hebu mueleze ukweli mapema ili hata akija kusikia asishangae,
    kama kweli anakupenda hilo haliwezi kuwatenganisha dear.
    vunja ukimya ajue mapema kutoka kwako na si kusikia make
    kusikia huwa inauma zaid mpendwa
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Katika hili suala huna kosa kabisa na kama kijana ni mwelewa atakupenda zaidi. Mweleze ukweli namwachie yeye achague kumeza au kutema. Huna la kupoteza ila utaweza ku-gain mengi sana kwa kumweleza wewe kabla ya yeye kuupata ukweli kupitia wambeya.

    Hebu fanya haraka sana kabla jua halijafika utosini umwambie una suala nyeti sana na kama hataweza kuonana na wewe leo utapata matatizo makubwa. Mweleze pia unavyojisikia vibaya kwa sababu hukutegemea kitu kama hicho na kwa hiyo mwombe yeye aamue la kufanya. Mweleze pia kwamba uko tayari kuupokea uamuzi wowote.

    Utashangaa njema itakavyokupiga mabusu na kukueleza kuwa hilo ni jambo rahisi sana. Hata mimi ukinieleza hivyo lazima nikutoea out na kukupa bonge la dinner (a big one and inclusive)!!

    Ubarikiwe sana,

    Babu DC.
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Do the needful....Hebu nyanyua simu sasa hivi na kuomba appointment kabla ya lunch time kupita!
     
  12. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unajifanya mtoto eeeeeh??? yaningiliana nini??? khaaaa!!!
     
  13. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwani si ni vitu vya kutoka 2005? Mwambie tu au labda kama tangu mwanzo ulimuhakikishia kuwa hujawahi kuguswa mwili na mwanaume. Mwambie ukweli tu na wala sio kosa hilo mbona
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,936
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    ni vizuri kumwambia mahusiano yako ya nyuma na sababu iliyopelekea kutofautiana ila swala la huyo kijana kufahamu mtu uliyekuwa nae kabla wewe kaa kimya maana ushakosea kuonesha kuwa hamfahamiani na kama nae ana akili ameelewa, isipokuwa kama ule uhusiano wenu wa nyuma wewe ndio mwenye matatizo basi anaweza kumpa tahadhari ndugu yake.
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bidada tena ukimaliza hapo uwahi haraka kabla ya hatari, yule aliyejifanya hakujui sasa hivi anatembeza sumu hatari, yaani anaweza akawa amesha waambia watu hata wanne "namjua yule msichana" bora umwambie kabla hajaambiwa na mwingine, inaonekana kwenye kuelezea background yule ulimruka , narejea kwenye thread moja ilikuwepo hapa juzi kwamba kwa nini wanawake huwa wanapunguza idadi ya wanaume waliokuwa nao mahusiano,while wanaume wanaongeza? jibu tumelipata kwako
     
  16. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,034
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Nitaonana nae badae, sijamwambia nataka kumwambia nini ila nimemwambia nina jambo muhimu la kuongea nae.
    Nahisi bado hajaambiwa chochote.
    Nitawapa feedback na nashukuru kwa ushauri wenu
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Halafu wewe DP usirudie kutumia maneno makali namna hiyo. Kichwa cha habari kina-mislead. Kinaonesha kama ulikuwa na uhusiano na mtu, na wakati huo huo ukanganya mapenzi na ndugu yake. Ila mada yenyewe inaongelea uhusiano halali uliokuwepo kabla ya kukutana na huyu kijana. Kwa hiyo ungesmea kuwa ulikuwa na uhusiano na ndugu wa BF wako wa sasa. Kuwa na uhusiano na mtu (hadi wa kimapenzi si kosa) ila kutembea na kufanya ngono na mtu mwingine wakati huo uko kwenye uhusiano (kutembea nje ya uhusiano wako au ndoa) ndo dhambi ambayo wanaume wengi huwawia vigumu kuisamehe. Issue yako ni very simple! Labda mwanaume awe mpuuzi!!
     
  18. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sema usiogope sema......
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hapo umetumia busara sana. Usi-pre empty issue (usimwambie mapema) na wala usipanic. Wewe mrushie kamba ajinyonge mwenyewe. Nakuhakikishia utashangaa majibu yake....

    Tunasubiri feedback (mshindonyuma)
     
  20. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    da pretty uko sawa tu na mimi, honey pot its yours, you can give it to any one.
    Mweleze huyo kijana alijue hilo mapema.
    Pia its sounds like umemzidi umri kidogo.
     
Loading...