Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilitegemea Mawaziri hawa kufikishwa Mahakamani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mjomba wa taifa, Jul 27, 2012.

  1. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikumbukwe hivi karibuni, Rais Kikwete alipangua baraza la Mawaziri kufuatia shinikizo la wabunge kutokana na ubadhilifu wa mali ya umma. Miongoni mwa Mawaziri/Naibu waliopoteza nafasi zao ni pamoja na Mustafa Mkulo, William Ngeleja, Omar Nundu, Ezekieli Maige, Cyril Chami, Haji Mponda na Lucy Nkya.

    Mawaziri hawa hawakuondolewa madarakani kwa kushindwa kutekeleza majukumu yao bali Kutumia madaraka yao kuiba rasilimali za nchi. Ikiwemo kuuza Twiga (Wizara ya Maliasili), Kuuza viwanja vya umma (Wizara ya fedha) n.k.

    Hivi ni kwanini mpaka leo watu hawa hawajafikishwa Mahakamani either wasafishwe kwa tuhuma hizo ama wapewe adhabu stahili. Licha ya kuwepo kwa mashaka ya kesi za viongozi wanapofikishwa mahakamani kuchukua muda mrefu kutolewa hukumu lakini bado wananchi wangerudisha imani iliyopotea kwa serikali hata kwa kuona viongozi wabadhilifu hawaishii tu kuondolewa madarakani bali kufikishwa mahakamani.
     
  2. peri

    peri JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umenena mkuu, tusubiri tuone coz majuzi itv hosea alisema kuna watu wanawachunguza, may b hao ni miongoni
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi wewee unaweza kumshtaki kova polisi?!! Hapo jibu utapata
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kikwete ndo mwisho wake wa kufikiri hapo,huwa wanafanya mambo kwa kuogopa hasira za wananchi,hawawezi kuchukuliana hatua,lao moja,na wabunge wetu nao wamefumbwa macho!
     
  5. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    labda wapate shinikizo kama lile la kutaka waondoleo kinyume na hapo mchezo umeishia hapo. hakuna cha kuchunguzwa wala mahakamani full kulindwa.
     
  6. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,214
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145

    Hao wawili sidhani kama wana tuhuma kama hizo.
     
  7. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mambo ya kupeleka mahakamani watu wakubwa yanatoka wapi???. hii siyo sera ya chama. kama wana makosa tutawaonya kwenye vikao vya ndani vya chama. wengine hayawahusu kunani kyawafuatilia hayo? s
     
  8. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    hosea alikwisha poteza moral authority tangu aisafishe richmond!, binafsi simwamini kabsaaaa!
     
  9. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni lugha iliyozoeleka hapa kwetu..........serikali ipo ktk mchakato.............upembuzi yakinifu unafanywa....., serikali sikivu inaliaangalia jambo hili..........., CHADEMA wanataka nchi isitawalike..........., tume maalumu imeundwa kufuatilia jambo hili............., waziri mwenye mamlaka...............!!!!!!!!!!!!!!1
     
  10. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haiwezekani katika wimbi hili la JUA KALI
     
  11. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ulikua ni upepo tu....
     
Loading...