Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilitamani kupiga Kura leo, lakini...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mundu, Oct 31, 2010.

  1. M

    Mundu JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ninasikitika kwa kutokuweza kutumia haki yangu ya kuchagua viongozi wangu leo. Nilijiandikisha kupiga kura, nilihakiki jina langu kwenye tovuti ya NEC, bahati mbaya nimepata safari ya ghafla ya kikazi. Nipo nje ya nchi. Najua kuna watanzania wengi leo ambao hawataweza kupiga kura kwa sababu mbali mbali. Sote, nami kwa niaba yao, nawatakia uchaguzi mwema.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,806
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    tupo pamoja mkuu...lakini najua watanzania hawatafanya kosa.....mimi familia yangu yote imeniwakilisha.......:peace:
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tunakuwakilisha mkuu kwa kufanya uamuzi sahihi
     
  4. M

    Mundu JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa hilo Preta, nami nimeshaamsha familia yangu, ndio wako kituoni saa hii.
     
  5. M

    Mundu JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Safi sana mkuu. Sijui mie nipige Kura ya maruhani...? hahaha
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kuna haja ya kuwa na kipindi cha early voting kama inavyofanywa nchi nyengine...............though nikifikiria kwa undani naona hapo ndo watakapopata chance ya kuchakachua
     
  7. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Muajiri wako kada nini?
    Au alishaona uelekeo wa kumchagua JK ni ziro?
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nikisoma thread yako naelewa kuwa wewe tayari umeshabadilika kimawazo na kukombolewa, hilo tu linanipa faraja, hata kama haupo nyumbani!...

    Cha msingi ni mbegu ya fikra mpa inayoendelea kukua katika ubongo wako, hiyo ndiyo mtaji wa maendeleo kwa nchi...

    Kama umekosa sasa hivi, naamini 2015 utakuwepo, na tutakuhitaji zaidi muda huo.
    Safari njema, tunachoomba ni sala zako!
     
  9. M

    Mundu JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapana mkuu, muajiri wangu wala hausiki na uchaguzi huu. Ni mambo ya kikazi tu.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,114
    Trophy Points: 280
    advance voting ni nzuri sana ila sisi hatuna miundombinu ya kuhakikisha utakatifu wa kura hizo unalindwa kwa uaminifu ulionyooka. Ila sitashangaa wazo hilo likipata upinzani na kudaiwa kuwa unaletwa umarekani
     
  11. M

    Mundu JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni kweli nchi zilizoendelea kama Austria, Germany, New Zealand, Canada na US, wana utaratibu huu wa "early voting" kwa watu ambao hawatakuwepo katika nchi yao, au kwa namna moja au nyingine wapo nchini lakini kwa sababu mbalimbali kama ugonjwa nk, hawatafanikiwa kufika vituoni.
    Kwa muelekeo wa uchaguzi wa mwaka huu, kama tungetumia system hii; nahisi jamaa wangechakachua ile mbaya. Hali ni tata mno kwao.
     
  12. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh Afadhali, maana yake simba akikosa mawindo...hula hata nyasi
     
  13. M

    Mundu JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hata wewe nahisi una fikra na mtazamo wa ukombozi. Sala zangu ni kwa nchi yangu leo. Tusisahau kuwaombea Twiga Stars pia leo. Wana kipute na Banyanya Banyana kule Bondeni.
    Wao pia nina uhakika waliitamani siku hii ya leo, wawepo nyumbani ili kufanya mabadiliko.
    Mungu Ibariki Tanzania.
     
  14. M

    Mndamba Namba 1 Senior Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbatia mgombea ubunge jimbo la kawe hajapiga kura source ITV sasa hivi alikuwa anahojiwa,pia ameonyesha kadi moja feki ambayo haina picha.
     
  15. T

    The King JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabisa!
     
  16. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pole sana, kama unamchagua Dr Slaa, nakushauri washawishi watu wasiopungua 10 kumpigia Dr Slaa na CHADEMA. hivyo utakuwa umeshiriki nasi vizuri.
     
Loading...