Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilitaka kupiga kavu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mtengwa, Apr 19, 2012.

  1. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Habari wana jf, yaani hapa najipongeza maana nilitaka kufanya kitu ambacho pengne ningejutia in life. Kuna gal tunakaa nae nyumba 1 ya kupanga(huku nilipo kwa aunt) xa nilimtokea n akakubali yeye yupo kwa dada yake. Mida hii naenda chooni na yeye ndo alikua anaenda kuoga, mtu mzima nikafosi nikaingia nae bafuni mtoto kavua nguo na mi nkavua ila naanza ma touches dada yake kaita jina la huyo demu kamwambia afanye fasta kuna k2 amuelekeze xo nikavaa haraka nikarudi zangu room. Dah kosa hvyo ninge sex nae bila zana maana sikua nazo. NASHUKURU KURUKA MTEGO
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    endelea kuweka maisha rehani hivyo hivyo, huwa inalipa
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    watoto ni watoto tu.

    Kama mdomo ukiruhusu kisu kupita, mk.... lazima uanze kujifikiria jinsi ya kikitoa nje.
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sasa nini maana ya kushare kitu kama hicho kwenye jukwaa? maana ukiendelea hivyo utaja kutuambia umekula biriani la kuku
     
  5. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wandugu tuweni makini Ukimwi unaua, na kwa sasa upo kila kona hadi kwenye kona ya chumba chako, pembeni yako.
    kwa non medical unaweza ona kila demu ni mzuri ila wote siku hizi wana ngoma. mimi huwa sifanyi mpaka nimpime.
    pia kumbukeni bioline zote zimerudishwa coz ni fake kwa tuliopima zamani na hizi tuko kwenye risk hivyo tuweni makini. Hiv inatesa sana jamani. jaribuni kutembelea hospitalini mtaona.
     
  6. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    hayana garantee tatizo
     
  7. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umeruka mtego? Hadithi inaonesha wazi kwamba mtego umejifyatukia wenyewe.
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mshukuru dada yake huyo kigoli, tungeanza kukuhesabia siku...
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kila kitu mpaka mkielezee jf?
     
  10. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nini mantiki ya kushea hii hadithi JF?
     
  11. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    we **** kweli, yaani umeenda kutembea kwa shangazi yako na ukataka kufanya ufuska? jiangalie utakuwa mzigo kwa taifa katika siku za usoni
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Watu wanawaza ngono tu hapa bongo,kweli maendeleo yatakua ndoto kwa staili hii.
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na kweli wewe ni mtengwa wa kila kitu, halafu uache umapepe wako JF siyo FB kil kitu cha kijinga kijinga unakuja kukipost hapa!!!

    Tondolobeshi weeeeee!!!
     
  14. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Unasoma form ngapi?
     
  15. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwanini umetuambia?
     
  16. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kuna watuwanakurupuka wanaamini kila kitu kinafaa kuwekwa jukwaani pasi kuelewa kinamdhalilisha mleta hoja na kuonekana hamnazo .. unapoleta kitu jukwaani unahitaji muongozo kwa maana umekwama watu wakukwamue lakin huu upuuzi haufai kuuweka mmu hauna umuhimu wala ulazima.. inaoyesha kiasi gani usivyoelewa utendalo ungepeleka facebook ndiko kunakolingana na akili hii
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280

    mtengwa ulifanikiwa kuondoa ile kitu kwa ngariba? Sasa ungepiga dry demu si angeona mkono wa sweta?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    kutokana na mimi mjuvi, ningefanya manuva 2
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ujasiri huu sina
    OTIS
     
  20. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mod pls tuondolee ***** huu! What a childsh story!
     
Loading...