Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nilistahili malipo haya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dogo1, May 1, 2012.

  1. Dogo1

    Dogo1 JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,063
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    nilikua na girlfriend ambaye wakati wowote ambao yeye alinihitaji kwa ajili ya sex alikuwa anasafiri kutoka mkoa anaoishi kunifuata nilipo na kupeana malavi davi. Aidha mm nikimuhitaji alikua ananifuata popote nilipo hata nje ya mkoa ninaoishi. Safari zote alitumia fweza yake.

    Ilifika mda nikwambia mahusiano yetu kingono nataka tuyasahau tubaki marafiki tu wa kawaida kwa sababu ambazo nilimueleza.

    Hakukubaliana na hoja yangu na yeye akataka lazima tuendeleze mchezo wa ngono. Nikwambia msimamo wangu hautabadilika. Akanijibu siwezi kumwacha kirahisi namna hiyo!

    Wandugu nilika kama juma moja tu kilichofuata nikajikuta siwezi kusimamisha mlingoti kama ilivyokuwa kawaida yangu! Hata uwezo wangu wa kufunga magoli ukawa umepungua kwa hali ya kutisha. Nikiwa na huyu mdada nilikuwa na ubavu wa kutumbukia kimiani magoli si chini ya matatu ndani ya dakika 45 za kipindi cha kwanza! Yeye mwenyewe alikuwa anazimika kwa muda anapofika cloud 9!

    Tokea yamenikuta haya, hata simu yangu hapokeai!
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    bora sasa uchukue likizo.......nilifikiri ulimwomba mapumziko sasa yamekuja yale ya kiujumla kabisa.pumzika mwaya LOL
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Duh; dogo pole sana!
    Kweli hukustahili malipo haya, Rutashubanyuma njoo umcouncil dogo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    So u r already here!
    Sasa sijui dogo afanyaje kurudisha hali yake ya kawaida! By the way dogo, kama hutajali why did u dump her?
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    dogo hahitaji counselling anachohitaji ni mapumziko ya milele./[MENTION]Kaunga, Dogo1[/MENTION]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Very cruel, na wewe ukizawadiwa hiyo kitu na X wako; utamaliza sangoma wote na wachungaji wote!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Dogo1

    Dogo1 JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,063
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    ni binti mwenye sifa zote unazozijua, tulishinwana kwenye imani za dini. Nilimshauri tufunge ndoa ili tule tundi kwa nafac na kwa halali, bt hatukuafikiana ktk hilo
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aisee unahitaji maombi bibie ashakuvuruga...na huyo mwanamke nae ana pepo la ngono ndio nini kupenda ngono namna hiyo
     
  9. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hataki mapumziko ya milele huyo, ila sema alikipata cha karibu ndo mana....pole
     
  10. Dogo1

    Dogo1 JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,063
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    anapenda ngono balaaaaa kama ninavyopenda mm waungwana! Nilikuwa namsugua kweli kweli. Kabla haya hayajotea hakusita kuniambia kuwa ameruka sana na washkaji but walikuwa wanampotezea mda,, alikuwa hajuwi kuwa kuna kitu inaitwa climax!
     
  11. M

    Mama Ashrat Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie uko tayari kurudi kazini!!
     
  12. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama msha do nae kustop kunasaidia nini??mshatenda dhambi,endeleeni tu..kwa maana hapo mnaidanganya nafsi yenu.Ila c mungu.
     
  13. Dogo1

    Dogo1 JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,063
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    kutenda kosa si kosa, kurudia kosa
     
  14. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mi nilifikiri umemuacha kwa sababu hutaki tena kufanya uzinzi,kumbe bado unaendelea lol! Pole dogo
     
  15. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    ud tu ili akurudishie uzima wako
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
     
  17. Dogo1

    Dogo1 JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,063
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    pole dogo1
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
     
  20. Dogo1

    Dogo1 JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,063
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
     
Loading...