Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilisema Machinga complex ya NSSF ushahidi huu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Wa Ndima, Oct 22, 2010.

  1. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kama nilivyosema kuwa JK alichoahidi sio sera yake ni mpango wa Mfuko wa jamii NSSF ushahidi ni gazeti la TumainiLetu ukurasa wa tatu habari iliyobeba kichwa cha habari NSSF KUMALIZA TATIZO LA UMEME ndani kuna full stori ya mkakati huo wa muda mrefu wa kujenga majengo hayo na barabara ya kulipia dar mpaka chalinze, daraja la kigamboni, vituo vya mabasi
     
Loading...