Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilisahau kujitambulisha kwa wenyeji

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Gudboy, Aug 20, 2009.

  1. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jamani mimi ni mwanachama mpya ila nina kama wiki 2 hivi toka nimejiunga na jamii forum, niliingia hapa bila ya kujitambulisha ili wana jamii forum muweze kunifahamu kuwa nami ni mmoja wenu, nategemea ushirikiano wenu katika kuimarisha hii jamii yetu kwa kupeana habari mbali mbali zinazohusu jamii yetu.

    ahsanteni sana
     
    Last edited: Aug 20, 2009
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145

    Kariiiiibu sana bwana Gudboy!

    Hapa ndo kwenyewe bana... umefika.

    Feel free kujiexpress!..(angalia hizo red juu!)
     
  3. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ahsante sana, nimerekebisha kaka, si unajua tena asubuhi hii. nikutakie siku njema
     
Loading...