Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilipotembelea Morogoro!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaKiiza, Dec 11, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    05122010001.jpg 05122010.jpg
    Nikiwa katika mitaa ya moro nikaenda baa moja inaitwa Toplife pale nikakaa nje kuna vivuli vya mti lakini katika uchunguzi wangu nikaona huu mti nikaona sivibaya niwape uhondo wa Moro wana JF japo watu wa Moro walinikimbia karibu kwetu!!Malimwengu haya!!
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    aaaah maeneo yangu hayaaaaaa..kuna nyama ya kuchoma safi sana hapa mahali
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Yeah!!
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    hahahaha hiyo miti kiboko
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Umenikumbusha mbali sana pale kuna nyama choma kali sana ........ila huo mti sikuuona labda umekuwa sasa!
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Sehemu ya muhimu sana hii Nikiwa Moro! Unamwona kila anayepita-ila yeye anakuwa macho mbele hakuoni! teh teh.:A S crown-1:
     
  7. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu ilikuwaje hadi wakakukimbia, kisa na mkasa nini?
     
Loading...