Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilipotembelea Dar (Bongo) In the streets of Dar es Salaam, Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Apr 14, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,517
    Likes Received: 2,797
    Trophy Points: 280






























    Kumbe Nyumbani ni kuzuri Namna hii wacha Mnafaudu Wabongo


















    NYUMBANI NI NYUMBANI HATA KAMA KUKIWA JUU YA MTI NI NYUMBANI TU.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    na picha za misukule ninazo kibao nitakupa uongezee kwenye makala yako ijayo itakayokuwa inaitwa vituko vya USWAHILINI.
     
Loading...