Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilipomwambia hadi tupime hiv status.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BUMIJA, Jan 23, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ilikua mwaka 2008 nilipokua mitaa ya nmb posta nikakutana na kimwana wa mwenge na tukajuana kama binadamu mana tulikua wote profassional moja,badae tukawa tunawasiliana na tukazoena.Alinitembelea kwangu na nlikua nakaa geto home ilikua kaskazini mwa tz,na mie geto Bagamoyo ani,yeye alitaka tufanye mapenzi,ila sikukubali,nikaumwa nikaenda kwake nikawa nimepona,na bado nikamwambia hatujuani tukapime sb mi nawe hatujuani historia zetu,akakataa tukaachana toka 2008 hadi juzi 2012 janipigia simu kua yupo morogoro nimfate ananihitaji,kwa vile aliniuguza nikaenda.kufika ikabidi nilale,sasa wakati tumelala akawa anasema nataka nikufundishe,yani hanipi japo sikihitaji maana bado msimamo ninao.Akawa anadai kua kama ukinitaka sku ingine,je unadhani ni kwa nini ananivuta kijanja na hataki kupima,naomba maoni yako ndugu
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyo msisitize kupima kwa nn anakataa hivi mnataka kufanya Unprotected sex ?:hatari:
     
  3. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    juzi tulipokua nae morogoro mana anasoma mzumbe diploma kama anavyodai,ani anajiendeleza mana alikua mwalimu wa msingi,akawa anasema eti namdharau ndo mana simwamini
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    sio wote wanao ogopa wanao
    wengine waoga tu
    tumia condom basi
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dogo ushakula mzigo wewe acha zako...
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    chukua hatua shirikisha akili zako nazakufundishwa darasani..
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Akumbuke lakini kondomu asiishike , huyo demu amvalishe na kumvua mwenyewe ye si anakata
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wewe huna nia nae ya kimapenzi wala ya kuwa nae maishani 2008 to 2012, after all these while akupigia na wewe watia mguu wenda. Si umpotezee, nyie mnawatia mabinti wa watu tamaa halafu mwataka nini tuwashauri?
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo anakuja kujipliz jamvini..
     
  10. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ningekua nimekula mzigo nisingeleta mada,sijala mzigo,na mimi kwa sasa nipo mbeya na yeye yupo moro,
     
  11. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sio kujiplizi naomba ushuri mana nampenda ila kupima hataki
     
  12. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mbona lugha gongana? Naona sielewi unachoandika mbali ya kuwa amekataa kupima. Mara kaskazini kwa tz mara Bagamoyo jee vipi? Au mwenzangu hata kiswahili kilikupiga chenga ulipokuwa sekondari?

    Kwanza wewe ni me au ke?
     
  13. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ee nilikua na nia nae toka 2008 sema alibadlili namba ya simu na alipokua anafanya kazi alihama na kabla hajanipigia jana yake nilimmiss sana mana aliniuguza kama ndugu yangu japo sikula mzigo
     
  14. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dogo anasaundi kama mjanja mjanja huyu , sioni kama anaweza kuachia kitu kama hiyo imejipeleka yenyewe anataka support tu
     
  15. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mimi mi mwanaume wa miaka27,
     
  16. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    BUMIJA: Kama angekubali kupima na akawa NEGATIVE lengo lako ni nini?
     
  17. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mi sio mjanja ila nina nia awe wangu maishani,sa bila kupima hatutapata watoto
     
  18. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    so tell me the right speed and the relevant direction
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    halafu professional moja ndo ipi hiyo???????
     
  20. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    jamani wenangu mi namaanisha na sitanii,ni hali halisi naomba ushuri wenu
     
Loading...