Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilipomtembelea Mdada wa JF nikakutana na huu ujumbe...!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Katavi, Oct 3, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Nilipomuuliza anamaanisha nini akasema kuna mashosti wake wanammezea mate wa ubavu wake, na ameona hii ndio njia nzuri yakufikisha ujumbe. Unajua ni nani......????
     

    Attached Files:

  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu haya mambo ya kitambo kumbe bado wanayatumia watu duu nimekumbuka mbali sana..
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huyo atakuwa ni marejesho!. Ofcourse amenipata kwa tabu. Lol...
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    "nimempata kwa tabu shikeni zenu adabu". mkuu hiyo msg ilikuwa inakuhusu. hakikisha unatulia sio unakua na macho mia mia kwa wanawake. kashakuona hujui kukataa. hahahaaa...!!. mia
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    umeona eheee...
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaaah!! Acha hizo wewe....mia.
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jirani yangu alikula mkong'oto baada ya mumewe aliyekuwa safarini kurudi na kumkuta kavaa kanga hii 'kuliko kioze, heri nimpe jirani'
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    hata mimi ningemuacha!? Kuna ushaidi zaidi ya huo!
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Haswaa!!Kusota kote kule,halafu waje wajichukulie tu!!Mwee,washike adabu zao!!
     
  10. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kweli mke hana umuhimu nowdays, yaani mkuu Filipo umuache mtu sababu ya maneno ya kanga?? mkuu hapo umekwenda mbali! lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hata mimi ningekuwa na wasiwasi lakini nisingempa mkong'oto wala kumuacha.
     
  12. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,394
    Likes Received: 6,004
    Trophy Points: 280
    hahahaha
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hahahaa.......huyo mke hajahusu uswahilini kweli huyo? Lol
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kumbe kimodo upo!
    Shkamoo.
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Marahaba kijana mtiifu! Nipo sana tu japo visiku vichache vilivyopita almanusura wanigonge na bajaji la mizigo pale buzuruga......khaa nilihisi uteras imenyofoka!! Lol
     
  16. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahaha usije kuwa ni wewe..... unasingizia jirani....... ila leo umenifurahisha ungekuwa karibu ningekupa zawadi...
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Na adabu ziwashike! Lol...
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Maneno ya namna hiyo kunivalia mimi ni problem! Mbona anaweza kunivalia iliyoandikwa "nakupenda mpenzi, katu sintokuwacha!" Hiyo akinivalia ujue kanichoka na dawa ni kumtimua tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    sasa ndo hadi unifungulie uzi? Na wewe pia ushike adabu, tangazo linahuuu
     
  20. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...