Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilipomtafuta alikuwa bize nimekata kamba anataka tuonane

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fmewa, Mar 23, 2012.

  1. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu habari zenu. Poleni na majukumu ya hapa na pale.
    Leo ninaona niwafahamishe jambo lililonitokea.

    Katika harakati za kutafuta mwenza wa maisha (mke) nilikutana na binti fulani ambae nilimpenda na nilitaka kumwoa nilifanya taratibu za kumweleza na alikubali tukaendelea ktk uchumba. Miezi sita baadae mawasiliano yakawa magumu nilikuwa nikipiga simu haipatikani na ikipatikana inaita bila kupokelewa kwa muda kama wa siku tatu. Baadae ya muda huo alinipigia simu kwa namba nyingine na kunijulisha kuwa ile namba aliyokuwa anaitumia hapo mwanzo haikuwa yake bali ni ya kaka yake (wa hiari) ambae anaishi nae, huyo kaka yake ameoa na anaishi na mkewe pia. So kuanzia hapo nikawa natumia namba simu mpya niliyopewa na huyo binti lakini baada ya miezi miwili hali ilijirudia tena, kila nikipiga simu inaita bila kupokelewa hata kwa siku nzima akipokea simu nikimuuliza anasema aliiacha nyumbani kwa vile kazini yuko bize. Nikimuuliza kuhusu mpango wetu wa kuoana anasema tutapanga muda tukutane na tukipanga appointment haji na simu inaita tu bila kupokelewa au haipatikani.

    Nilipoona mwenzangu yuko bize nikaona isiwe tabu nikawa naenda hadi kazini ili tuongelee huko huko nikifika naambiwa kuna kazi. Nikaona isiwe tabu nikawa namwambia kuwa ni vizuri tukaweka mipango kwa ajili ya posa baadae kutoa mahari coz kwa kipindi hicho vijisent vya mahari nilikuwa nimevikusanya vipo tayari na nilikuwa naogopa kuvitumia. Kwa sababu tulishindwa kuonana physically nikamwambia tuongee kwenye simu akakataa na kusema hatuwezi kuongelea kwenye simu jambo hilo, yaani kila nililojaribu kulifanya ili tuongee nilishindwa... nakumbuka jumapili moja tulipanga tukutane ili tuongee yule binti alikuja na wadogo zake watatu akasema asingeweza kuwaacha nyumbani pekee yao kwa hiyo siku hiyo ikashindika

    Baada ya juhudi kushindwa nilimwambia mama mmoja ambae ndio alituunganisha, nikamwambia hali halisi na nikamwomba akutane na binti ili aongee nae lakini yule binti alishindwa kuonana na huyo mama. walipanga appointment mara tatu bila mafanikio binti yuko bize sana. Nilikuwa nikiongea nae kwa njia simu lakini hataki kuongelea issue kwenye simu.

    Kwa kweli uzlendo ulinishinda nikaamua kujivua gamba. siku ya valentines (2012) niliona niitumie kumwambia kuwa sitaweza kuendelea nae tena. nilimpigia simu tangu asubuhi hadi saa nne usiku bila kupokelewa ndipo nilipoamua kuandika ujumbe wa kuvunja uchumba wetu.

    Jambo linalonishangaza ni kwamba binti amerudi kwa kasi sana. Anamsumbua yule mama kuwa mimi sikumpa yeye nafasi ya kujitetea ila niliamua kuvunja uchumba bila kumsikiliza yeye ana tatizo gani, nazidi kushangaa kwa sababu mimi hanipigii simu bali anampigia yule mama simu akimuuliza tumefikia wapi kuhusu suala hili... ni wiki mbili sasa anamsumbua huyu mama ili atukutanishe pamoja, sasa najiuliza kwa nini hanipigii wakati namba yangu anayo? mie nikimpigia kwa nini hapokei?

    Duh kweli nimeshindwa kumwelewa kipindi kile nilichokuwa namtafuta alikuwa kweli yuko bize au alikuwa anatikisa kiberiti aone kama kuna njiti?

    Naombeni maoni yenu katika hili
     
  2. c

    collezione JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kaka inaelekea uko desparate na ndoa sana. Haraka haraka hizi ndo huwa zinawaponza watu. Kaa utulie utafute mwanamke aliyetulia na mwenye moyo na wewe. Otherwise utajilaumu baada ya ndoa.

    Kwa story nilivyoo-ielewa ni kwamba unaharaka sana na ndoa. Kaka hizo ni pingu za maisha. So tulia kwanza. Huyo mwanamke amewapanga kama nyie wengi. Ndo maana yuko busy hivyo
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapo penye red pamenipa wasiwasi kidogo, kuishi na kaka wa hiari, hivi hivi tu? Anyway, jaribu kumpa muda huku ukiendelea na uchunguzi inaweza kukusaidia kuupata ukweli wa kuwa alikuwa anatikisa kiberiti au la!
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,471
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Msikilize kwanza..
     
  5. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kaka mkubwa kwa jinsi hali ilivyo inaonyesha wazi vitu muhimu utakavyovihitaji kufanya maamuzi kuhusu huyo dada hunavyo
    (What I mean is there is a lot more going on than what you see there)
    a) Fuata ushauri wa mdau m1 hapo juu. Tuliza haraka za ndoa isije ikakucost(hela za mahari weka hata kwenye fixed account bank).
    b) Mchunguze huyo dada kwa hali ya juu sanaaa! coz nnaamini kuna vitu anakuficha kuhusu anapokaa, kama yuko kwenye uhusiano na wewe tu ama kuna mwingine?, kama yuko tayari kwa ndoa? na kama yuko tayari, Je ni yeye mwenyewe anaweza kujiamulia au ana wasiwasi kuna watu hawatakubali?

    Yani kwa kifupi hapo kuna mambo mengi usiyoyajua kuhusu huyo mdada....
     
  6. m

    msnajo JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mkuu huyo sio wako. Amini ninachokuambia, nyota njema huonekana asubui. Tafuta wife materially, sio huyo kaka. Kwenye swala la mapenzi ya ukweli hakunaga ubize kiasi kwamba mtakosa nafasi ya kupanga mambo yenu!. Afu acha wenge la ndoa! We unampenda bint na kumtangazia ndoa right on the spot!! Hujawahi kuwa na mahusiano tena kabla Mkuu??
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    ndo matatizo ya wapenzi wa 'kuunganishiwa'
    ila inaelekea una haraka ya kuoa, je huyo binti unampenda kwa dhati? Unamjua kiundani? Unajua udhaifu wake na umeukubali? Anakujua vyema? Maana inaonekana kama hamjuani kivile.......

    Take tame kwanza.......
    Tuliza kichwa...
    Jipe muda......
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,679
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Maneno mengi yanapoteza muda,kwa sentensi moja tu,achana na huko,tulia then anza kutafuta taratiiibu utapata tu amini usiamini...usimwazie sana kwani atakufanya akili yako ishindwe kurudi fresh na kujipanga vizuri upya

    For ur information,hata mie binafsi natafuta ila tunatakiwa kutulia huku ukitenga mda mrefu wa kutosha hadi umpate,slow but sure!
     
  9. The Angel

    The Angel Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake siku hizi ni wajanja sana.Anakua na wanaume kama saba hivi then anachagua.kigezo chao cha kwanza kwenye kuchagua hua ni uwezo wa mtu kifedha.Akiona yule mwenye hela kama haeleweki eleweki hivi hamuachii, anaendelea kula pesa yake huku anashikilia upande mwingine ambao unaonekana kua na nia ya kuchukua jumla.Kwa ufupi wanashindwa kua wakweli kwa kuogopa kukosa vyote.

    Mi nakushauri uachane na huyo binti na tafuta ambaye yuko serious.Utakayempenda na mtakayependana.Huyo atakuja kukusumbua sana baadae, believe me.
     
  10. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh kaka nadhani wengi wamekupa ushauri unaofaa, huyo dada atakupasua kichwa kama ukimuoa, maana sahizi tu kichwa kinakuuma je ukioa? Temana nae mkuu, kisa cha kujitaftia presha na vidonda vyatumbo ni nini??
     
  11. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa maelezo yako hamkua pamoja.

    Na hukuwa na utaratibu mzuri wa kumtambua mwenzio

    Sasa hapo pameharibika ,

    Sema na moyo wako juu ya huyo dada ukishapata majibu uyasimamie
     
  12. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Asee wewe ni m/ume wa tofauti sana!pamoja na vimbwanga vyote hivyo bado unamuwaza??ndo mpenz wako wa kwanza au??inakuaje unataka kumtolea posa m2 ambae hufaham hata kwao?ubusy gani huo wa kutopokea simu cku 3?kwani yeye mkuu wa nchi?kwa nini asikutafute wewe ampigie huyo mam?amka ucngizini kaka huyo dada HAKUFAI!! Huitaji degree kulijua hilo
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndugu huna lako hapo.count your losses halafu uchape lapa.hela tunza
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kuna sehemu alikuwa anategemea ,naona ameonahapaeleweki imebidi arudi kwako ..
     
  15. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    usimuache endelea kumega huku unatafuta mwingine. mtumie kama anavyokutumia kuumiza kichwa chako.
     
  16. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Acha ushamba mapenzi ya kizamani hayo, unamhangaikia demu kama unatafuta kazi vile, kwa nini?
    Piga chini au vipi akijichanganya mpige pumbu kiujanjaujanja (asikushike tena masikio, utajuta!) huku ukitafuta mke wa ukweli, huyo sio mke ni mwanamke
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ulikuwa plan B
     
  18. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Huyo alikuwa na mpango wa kando sasa kaona jamaa haeleweki ndo amekukumbuka wewe.Kama angekuwa anakupenda sms yako ya kuvunja uchumba ingemuuma na kukutafuta kwa hali na mali muyazungumze.Huyo hana msimamo atakusumbua yamemchachia huko anataka ayapozee kwako.TUPA KULE KWANI NIN BWANA?
     
  19. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa kifupi na straight huyo binti hakufai kabisa. Hata ukifanikiwa kumuoa jua basi ndoa yako haitadumu maana ni kama binti alikuwa hakuhitaji.

    Halafu ndoa so kama ukiwa na hela ya kununua gari basi unakuwa na kasi kihivyo utaambulia koroma.
     
  20. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisay una speed kali sana, yani wewe unataka kuoa mwanamke hata humjui vizuri.

    Aisay wewe umeshinda, congrats.
     
Loading...