Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilipokuwa Ntwara niliktana na Nchumali

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Dunda kwetu, Jan 26, 2012.

  1. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Songea nikakutana na Nguluwe pamoja na aliekuwa kilanja wetu enzi zile sasa Mh Komba bin Ngonyani..
    Mkuranga nikamkuta mwenyekiti wetu wa baraza la kufumua madudu Bibi Chawatu bint Shomvi
    Naelekea Morogolo mjini kasolo bahari.Hiii ndio Tanzania miji na majina ya wenyewe
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Ingefaa sana kwenye jokes.
     
  3. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabisa
     
Loading...