Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilipokuwa mtoto nili.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtalingolo, Mar 2, 2012.

  1. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kunamsemo unasema "KUWA UYAONE" kweli SIO MAGOROFA...
    Nami ndo nayaona sasa, na nadhani msemo huo umeshatimia kwangu,

    Huwa nacheka sana nikikumbuka kipindi nilipokuwa kid(mtoto). Kuna mambo ambayo nilikuwa nikiyaamini kwa mtazamo chanya muda wote wa utoto wangu..
    Ni mengi na nadhani hata wenzangu mnaweza kuwa mmewahi au mmepitia hali kama yangu, itakuwa vizuri kama tutajikumbusha

    Mimi ntaanza na machache ambayo kwa wakati ule nilikuwa nayaamini kutokana na umri wangu
    1. Nilikuwa naamini kuwa baba yangu ananguvu kuliko watu wote, hivo nikichokozwa kidogo naenda kumwambia.

    2. Nilikuwa siamini kama mtu mkubwa huwa anakosa hela(kuchacha),

    3. Nilikuwa naamini kuwa watoto wananunuliwa hospital kutokana na nilivokuwa naambiwa na wazazi.

    4. Niliamini mtu akifa ipo siku atarudi tena duniani...

    5. ...

    6. ...

    Itakuwa poa kama na wewe utatujuza ulikuwa ukiamini/elewa nini kipindi ukiwa kid...
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nitarudi baadae kidogo nikiwa kwenye mood, very good thread
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nini tatizo ndugu yangu, asubuh yote hii unakosa mood?? Karibu bwana utie baraka zako...
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa naamini wakubwa hawanyi.
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    wewe mtoto mimi mama yako nilikuambia useme hivi 'nilikuwa naamini wakubwa hawaendi haja kubwa'.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa naamini kabisa kuwa hakuna mapenzi nje ya ndoa.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    ooh! Samahani mama, nimekosea.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    duh! Mama mapenzi uliyajulia wapi wakati ulikuwa mtoto.
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nilikua naamini hakuna mzungu maskin!!
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Husn,Leo umeamkia ubaazi gani? Maana............
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    funguka bishanga. Maana nini?
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa naamini uzalishaji ni matusi
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hahahaa husninyo bwana... Walikuwa wanaenda vyoon nyakati za usiku sana..
     
  14. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ulikuwa unajua kunakitu kinaitwa mapenzi(kupenda/kupendwa) chini ya miaka 8?!
     
  15. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono CANTA, na pia niliamini ukitaka kumwomba hela mzungu unamwambia" GIVE ME MY MONEY"...
     
  16. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kipndi kile nilikuwa sijui kama watoto wanazaliwa, niliambiwa wananunuliwa hospital.
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Husn ,
    pamoja na yote mi naamini umeacha simu/computer yako ukatoka kusindikiza wageni kiduchu, kapita mtoto/mtu mwingine kachezea kakujibia.
    Na kama ni wewe basi leo hujaamka vizuri, labda kuna mtu/Jirani kakutibua asubuhiasubuhi.
     
  18. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nilikua naamini RAIS ni mtu mwenye akili kuliko watu wote kwenye iyo nchi...
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Eee bwn hata ka-Uzi katamu !
    Unajua kwa nini ?
    Kwa sababu ni mtambuka kuanzia hao waliotuzaa nawao pia walikua watoto !
    Ndiyo kusema hamna aliyekwepana na mambo ya ujinga wa kitoto.
    Natamani ni'force members wote wachangie huu uzi mi nitoke kwanza maanake nimekaangiwa mayai na vijirost naona vinapoa, acha nipeleke pwani then nirejee
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kongosho,
    Mi sijakuelewa ina maana kama vile TBL kuzalisha bia au TANESCO kuzalisha umeme ukijua ni matusi au?
     
Loading...