Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilipigwa bonge la kofi ndotoni Khaaa....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TajiriMutoto, Jun 20, 2012.

  1. TajiriMutoto

    TajiriMutoto Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kisa cha kweli kilinitokea miaka ya nyuma huko, aisee siku hiyo nilikuwa nimelala na laaziz wangu, basi ndoto zikanipata nikaanza kumuota darling wangu mwingine, afu tena kwa sauti "Diana, Diana....", kumbe laaziz wangu pembeni hajalala bana, alinipa bonge la kofi [​IMG] yani nilishtuka usingizini na mkofi afu ndo kesi ikaanza sasa nitoe maelezo ya huyo Diana , Dah ilikuwa si mchezo kivumbi chake mpaka kunakucha nikanuniwa wiki, ila akaja akanisamehe:msela:tukaendelea kula Bata :A S shade:.

    Aiseee, nimeikumbuka hii, nikaona niwashirikishe wanajamvi wa Malavidavi, ndoto sometimes sio.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sasa kumbe unaetayari wa kuna nae bata unawatakia nini wanawake wa JF, kama huyo alikupa kofi, wa JF atakata kichwa hicho kikawekwe museum kama cha mkwawa.
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kumbe unaye sasa kinachokusumbua kutafuta wa kula nae bata ni kipi?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    kumbe diana alikumix eeeeeh mpaka ukamuotaaaa
     
  5. TajiriMutoto

    TajiriMutoto Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ahahahah Chauro, MadameX hizi stori za miaka ya zamani sana, nimekumbukia leo dah
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. TajiriMutoto

    TajiriMutoto Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mkuu haya mambo acha tu dah
     
  7. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hata mi ilishanitokea bahati nzuri nilikuwa kwa kimada baada ya hapo ilini bidi niende kwa doctor kucheki kama na tatizo la sleep talk.
    Ila kumbuka Mkuu ile kauli
    "A Good liar should have a good Memory"
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,201
    Trophy Points: 280
    Unastahili.
     
Loading...