Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niliomba Kazi Mambo ya Nje

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shadow, Dec 9, 2008.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kuomba kazi serikalini inakuwaje? Mfano Ikulu au Mambo ya Nje inakuwaje?

    Nikiangalia majina ya wanaongia huko kuna kama ka harufu ka undugunization. Mtu unakuwa unazumza lugha saba za kimataifa; umebobea kwenye sheria za kimataifa na uchumi. Hivi yale matangazo huwa ni geresha tu ama? Au tayari nao wamekuwa kama Ilinwaa - Chicago?

    Kwa nini majina yote yanashikamana na awamu ya pili, ya tatu na sasa ya nne(ukijuisha na majeruhi wa siasa za Kubaka uchumi)

    Haya naomba msaada tutani... huwa maombi yanaendaje?
     
  2. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huenda sifa ulizonazo kwenye vyeti na uzoefu hazijionyeshi kwenye "personality" yako ikipimwa na ile inayo endana na ofisi unayoomba. Usikate tamaa thou kwani mazingira na mabosi hubadilika.
     
  3. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Vigezo nilikuwa navyo mkuu bali cha kushangaza ni kwamba barua ya kuitwa kwenye orientation nilikuwa nayo tatizo ni kuwa memo ilitoka "kwa wakubwa" hili kijana wake apate kazi !! kwa hiyo nikaambiwa wamesitisha zoezi mpaka hapo baadaye ....leo mwaka wa 2
     
Loading...