Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilinusurika kwenye ajali hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Mar 17, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,108
    Likes Received: 5,306
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa ni siku ya jumapili ya tarehe saba mwezi wa pili, mida ya saa nne usiku tulikuwa tukitokea pande za tegeta kuelekea maeneo ya mwenge.
    Tukiwa tumefika maeneo jirani na mbezi jogoo kuna gari ilikuwa inaovateki na ilikuwa ikija spidi kali sana, kama 140 kwa saa. Tulisimama kwa kuwa hatukuwa na cha kufanya zaidi ya kumuomba mungu.
    Gari dogo feroza yenye rangi ya blue ilitugonga kisha yenyewe kupinduka.
    Kwenye gari yetu tulikuwa watu watatu, mimi na jamaa zangu wawili. Wote tulitoka tukiwa wazima wa afya njema.
    Ila abiria waliokuwa kwenye gari iliyotugonga waliumia vibaya sana, hakukuwa na tukio lolote la kifo.
    Mungu wetu ni mkubwa sana, mwenye upendo na rehema tele.
    Image0055.jpg

    Image0056.jpg

    Image0057.jpg

    Image0062.jpg

    Image0058.jpg

    HIII ATACHMENT NAYO INAJITOKEZA NIKITAKA KUTUMA PICHA ZA AJALI..
    SIJUI TATIZO NI NINI??
    NIKITAKA KUTUMA PICHA.JPG
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Pole Mkuu, but the pics are invisible to me!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,108
    Likes Received: 5,306
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu kuzi upload,
    zinakubali kuwa uploaded, lakini ukienda kwenye preview zinasema kuna database error..
    Mods watusaidie.
     
  4. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pole sana
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    pole uncle jamani but Mungu ni mwema sana,usiache kulisifu jina lake daima
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Pole na umshukuru Mungu kwa kukuepusha na ajali ile.
     
  7. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuuliza si ujinga Wasiliana na Robot(Invisible) au Max warekebishe tuone Ziraili alivyotaka kuchukua roho yako. Hata hivyo ashukuriwe aliye juu ulisalimika.
     
  8. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mungu daima yu mwema. Pole sana
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    pole Mkuu, japo ilikuwa ni usiku lakini upo makini sana kwenye defensive driving
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Pole mkuu, pole sana
     
  11. k

    kingzeze New Member

    #11
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha ziko wapi mzee?
     
  12. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pole sana bwana shemeji.
    Mbona umechelewa kututumia picha?
    Mods wafanye mambo tuone ilivyokuwa
     
  13. Abraham

    Abraham Senior Member

    #13
    Mar 17, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana kaka! Nahisi wanaweza kuwa vijana wa kihindi maana wanapenda sana kuendesha spidi wakielekea Bagamoyo. Hatahivyo nashauri next time u should take more action than just stopping. Kwa pale Jogoo ungeweza kupunguza mwendo huku ukiingia pembeni uache mwanya kwa hao wehu kipita probably wote mngekuwa wazima bila jeraha hata kidogo.

    NB: Don't argue with a fool coz people might not notice the difference
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    pole kaka!
     
  15. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kwenye bold hapo lol lakini am not arguing!
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    watu mnachekesha ..
    Pole Bujibuji mungu ni mwema sana hata kukuweka salama mpaka leo ..
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mie picha sizioni naona nyota nyota tu.
    Pole mkuu laiti ungejifanya mbabe tungekuwa tunaongea mengine hapa.
     
  18. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #18
    Mar 17, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona picha hazifunguki zimeweka alama ya X ?
     
  19. K

    Kikambala Senior Member

    #19
    Mar 17, 2010
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimeshindwa kuzifungua msaada tutani
     
  20. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145

    BB, sioni picha!!!
    Au ni mimi tu!!!
     
Loading...