Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilimuamkia mngoni nikakoma .

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by St. Paka Mweusi, Dec 21, 2010.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Katika pitapita zangu mitaa ya Mpitimbi nilikutana na jamaa yangu Ngonyani nami kwa heshima yangu ya kinyamwezi nikamsalimia shikamoo mjomba,akanijibu "Malihabi mjombi ,hujambi?"Akimaanisha marahaba mjomba hujambo.
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mtani mtani mtani!! Heri ya Xmas! heheheh!
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mtani nashukuru kwa heri ya X-mas na Iwe pia nawe wazima Visiga?
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heee tena ukamjibuje??????
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haa! wewe hapo te mie ingekuwa ni kicheko huku ningemuuliza kama amewahi kusikia simba sports club ya mwaka 1972
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    i hope hakuthubutu tena kumjibu, maana angejibiwa kubwa zaidi ya hilo
     
  7. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Poa mtani ngoja nisepe niingie Mlandizi hapa nikanunue zege na kuku
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maybe,,,, nahisi ndio mana katulia hasemi nini kajibu,,,
     
  9. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ilifanyaje simba sports club 1972??? nidokolee na mie ncheke shosti,,,,
     
  10. AIZAK

    AIZAK Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo nimecheka sana mungu akupe maisha marefu
     
  11. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Angekutongoza usirudie tena
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mtani sooo ulifika mpaka pande za kumpitimbi! hongera sana mtani ukija safari nyingine nitafute nipo kijiji kinachofuta bada ya mpitimbi. utakuta tumekutayarishia pombe inaitwa MYAKAYA brewed using mayau (mihogo). msosi utakuta ugali na namgujulu(mboga ya manyonyoli) utauliza huko huko manyonyoli ndo nini. matunda mtani yapo ya kumwaga kuna masuku, madonga, machungwa mapapai mapwete mpaka hapo mtani nadhani utaridhika na kuomba upewe mdala(mchumba) wa kugega(kuoa) hahahaaaa
     
  13. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Je alikuelekeza anakoishi? Bombi mbili
     
  14. s

    start Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaaaaaaaaaaaaaaaaazi kweli kweli
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nimekupata mtani nitajitahidi kuja huko nipate raha duniani.Pokea na hii basi hapo chini.

    The Following User Says Thank You to Chimunguru For This Useful Post:

    Paka mweusi (Today) ​

     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    The Following User Says Thank You to AIZAK For This Useful Post:

    Paka mweusi (Today) ​
     
  17. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Nilikosa cha kumjibu nikabaki nimeduwaa.
     
  18. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii imenikumbusha ugomvi mkubwa uliotokea kati ya dreva moja mwenyeji wa mikoa ya bara na mngoni moja. Ni kwamba mngoni alitoka hospitalini yeye mkewe na mtoto mdogo njialikapita lori likiwa na dreva na utingo wake. Kwa kumhurumia mama na mtoto utingo alimpisha sehemu ya mbele yeye akapanda nyuma pamoja na jamaa wa kingoni. Baada ya kuwafikisha sehemu walikuwa wakienda baada ya kuteremka chini yule mngoni kwa nia nzuri kabisa alikwenda kumshukuru dreva kwa msaada aliowapa .Tatizo lilikuwa kwenye matamshi yake ambayo yalitafsiriwa vibaya na dreva. Alisema hivi, nanukuu"bwana dreva asanti sana kwa kuntia nyuma ya gari na mki wangu na mtoto ukawatii mbele ya gari . Asanti sana bwana
     
  19. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    I can't c anything funny!
     
  20. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kaka we kucheka mpaka utekenywe?
     
Loading...