Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilimshikisha adabu hadi leo kanikoma!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Don, May 3, 2012.

  1. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Anatambulika kwa jina la ukoo wake mashau wengi hupenda kumwita mashauzi kutokana na yake maringo,sura ya mviringo yenye kuambatana na vishimo mashavuni na macho ya kusinzia akikuangalia waweza itika huku akipambwa na rangi ya asili ya maji ya kunde au black beauty inayong'aa, kifuani chuchu zilizosimama mithili ya embe sindano akikulalia utahisi anakuchoma, kiuno kilichochongoka mithili ya umbo manyigu na kijungu kilichovimba kwa nyuma utadhani hajisaidii, chini guu pana zaidi ya chupa ya bia lililoushikilia mwili wake mrefu vizuri na kukamilisha sifa ya kuitwa mrembo,akiwa ndo kwanza kigoli wa miaka 18 unaweza tafuna hadi mifupa.

    Nakumbuka ilikuwa ni jumamosi tulivu nikiwa katika mizunguko yangu ndipo nilipobahatika kukutana nae barabarani akiwa ametangulia mbele mimi nikimfuata, nikavuta hatua na kumfikia na kumpa salamu bahati nzuri akaitikia,katika maongezi hapa na pale huku akinijibu kifedhuli na kwa kiburi nikamwomba no ya simu akanichomolea na kunitukana mengi matusi mpaka nikajihisi nko uchi na kujuta kukutana nae, kilichoniuma zaidi alinambia sina hadhi ya kuwa nae nitafute wa hadhi yangu, nikasema asante na kumwaga nikamwacha akiendelea kutukana kweli mashauzi.

    Siku moja katika pita zangu ndani ya vogue nikabahatika kukutana nae katoka shule na wenzie nikapunguza mwendo taratiibu na kusimama karibu nae huku nikishusha kioo aliponiona alishtuka na kusogea karibu nami huku akichekacheka,hasira ilinipanda ghafla baada ya kukumbuka alichonifanyia, akanipa salamu huku nikimkaribisha ndani ya gari,akafungua mlango na kukaa ndipo kwa dharau nikamwambia nilitaka tu kukusalimia nani kakuruhusu ukae?

    Huku akichekacheka aknijibu acha utani bhana! Nikamvalia sura ya kazi nikamkomalia ashuke,akagoma ndipo niliposhuka na kufungua mlango nikamtoa kwa nguvu nikimsindikiza na makofi mengi mbele ya wenzie,alilia sana lakini haikusaidia nikaingia kwenye gari na kuteleza,tangu siku hiyo heshima debe....
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    utoto mwiingi!
     
  3. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Upi tena huo?
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh unabahati, bado tu hamjapata fundisho kwa hawa teenager unampiga makofi je angekukanumba ungelia na nani?
     
  5. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Nikuulize swali GL.Je, O level mlifundishwakitu kimoja muhimu kiitwacho punctuation? Thread yako imenichosha kusoma. Halafu licha ya hiyo, mwelekeo wake uko chini ya viwango vya JF!
     
  6. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,808
    Likes Received: 1,297
    Trophy Points: 280
    Hadithi zako Tamu.. Zinamafunzo yake
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata kupangilia habari ni ishu?
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ulimuonea, ulivuofanya haitamtouch kama ungempa lift na kumuacha anapoishia kisha ukamwambia kwaheri.

    Angeendelea kukushobokea ungemwambia hapana huna hadhi ya kutembea na mimi kama yeye alivyokujibu.

    Kwa jinsi ulivyofanya angeweza haa kukushitaki kuwa umemdhalilisha halafu ukanuka bila sababu hasa kama una mke.
     
  9. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Kumbe shairi jomba nilidhani story ya kweli.
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Good work of Art. U have tried to ur level best and Congradulation.
     
  11. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Liar, layer, lier!
     
  12. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ahhh kapiga mswaki
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo ulivyompiga makofi ukajiona wewe mwanaume saaanaaaaaa eeeh?

    Unampiga makofi mwanao huyo?
    Au ndo una nguvu saaaanaaa? Kama una nguvu kwa nini usilime?

    Siku nyingine mtapiga makofi watu wenye maradhi yao wakufie ndo utakapoenda kuiendesha gari yako segerea.

    Baba zima unatongoza wanafunzi....


    Anyway akina dada nanyi msitukane sana hawa wakakz unless akiwa king'ang'anizi loh ila ukishatukana piga mbio kabla hawajakukanumba....
     
  14. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sasa anang'ang'nia mingefanyaje jamani?diplomacy ilifail nikaaply dictatorship
     
  15. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Tumefundishwa but si unajua harakaharaka jama samahani sana
     
  16. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Si unajua tunaappy art ya utunzi? Shukrani ka unazipenda asante kwa support
     
  17. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hii ni stori tu siyo habari bhana!
     
  18. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Yalishamwagika mkuu.....na sms sent
     
  19. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Yap ni stori iliyoegemea kwenye ukweli
     
  20. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Thenxs
     
Loading...