Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilimfumania lakini anataka nimuoe! Nipeni ushauri.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kampini, Jul 16, 2011.

  1. K

    Kampini Senior Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jf,nilikuwa na demu ambaye nimedumu naye 4 2yrs hadi sasa na nimekuwa nikimjali na yeye akinijali. Huyu binti alivofika 2yr tu chuo nikaona mambo yanabadirika. Kuna muda nilikuwa nikimcall anapokea ile kavu na wakt mwingine mtoto anapokea kimahaba. WanaJF mtoto nikamshukia hapo Dar nikitoka KLM,Kama kawa nikamwita hotelin tukapiga mbonji. Wakati wa shughuli ndo nilipogutuka baada ya kuona kitu inapita bila ubishi kunako ikulu,wanaJF ilivotimu tisa ucku nikachukua simu yake,nikakuta demu anapanga mipango ya kuolewa na njemba. Duh! Niliduwaa nikaiacha ile sms hewan na alivoamka akaiona. Nikawa cul bila kumwambia chochote,akaondoka akaenda chuo. Jioni mtoto akaja tukalala sikumpiga mpini kesho yake nikarudi KLM.Ni miezi sita sasa lakini bado ananiomba nimsamehe ati shetani alimpitia. Naomba mwongozo kwenu wanaJF
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Possibly shetani ameshakupitia na wewe.
     
  3. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 338
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    kama yuko chuoni huko mambo ni mengi na vishawishi ni vingi na kuna mambo mengi inabidi ufanye utafiti ujue chanzo ni nini? hata kampani yake inaweza ikawa imemfluence si unajua chuo anapata elimu zote, au pia inawezekana kakutana na mtu ambaye amekuzidi kila idara. Ila kama yuko tayari kutubu na kuacha mambo hayo na wewe u radhi kumsamehe si vibaya kuendelea naye kwa sababu kwanza ile mashine ya dada zetu haina makombo wala haina speed meter useme eti imekanyaga kilometre za kutosha ka vp we rudi tu
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Muowe tu, maana nyote wazinifu.
     
  5. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkono wako ukishika kinyesi utaukata? Keshakuomba radhi bado unataka nini tena? Samehe mara sabini kiongozi!!!!
     
  6. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    oaneni 2, na shetani ataendelea kuongoza nyumba yenu
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Umemaliza mkuu!
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwanza,nyie wote ni vicheche,so chukuaneni 2,msamehe mwenzio keisha 2bu mabaya yake bana..
     
  9. K

    Kampini Senior Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchonganishi,huyu demu hakuna kitu alokuwa anakikosa,tatizo nikimuona tu nahìsi kama vile jamaa ndo linampiga mpini. Jaribu kukivaa hiki kiatu uone.
     
  10. K

    Kampini Senior Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nao pia ni ushauri X Pastor.
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kula kona ....halua haina kipolo mkuu........

    kwa nini upashe kipolo wakati vya kupikwa vipo?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    unatumia miwani ya lenzi gani? hivi viandishi wewe unavionaje?
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    ni mtazomo tu, lakini ww umeshawaahidi wasichana wangapi kuwaoa ktk kipindi hichi cha miezi sita toka baada ya tukio? na hizo msg je alikuwa na uhusiano na hiyo njema ama jamaa alikuwa anatangaza tu sera zake?
     
  14. M

    Maega Senior Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hebu fafanua hapo kwenye red unamaanisha nn kabla cjatoa ushauri wangu
     
  15. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shetani atakuwa amempitia kweli. Mwoe tu, kama mabo mengine yuko fresh. Wewe mbona unagonga wengine, si shetani huyo huyo anakupitia?
     
  16. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unaibiwa bro, chukua maamuzi ya kuwa wewe kama wewe.
     
  17. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyo ni zaidi ya shetani, mwache aende kwa huyo shetani aliyemtuma. tafuta mwingine.
     
  18. charger

    charger JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu hivo vipimo vya huko..........ulisomea wapi?
     
  19. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo penye RED + jina lako = msela muhunihuni fulani hivi,asiyejiheshimu,mwenye maneno yaliyokosa nidhamu,mwenye mambo ya kishetanishetani hivi.......so huyo ni shetani mwenzio..............endeleeni na ushetani wenu!
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe ulimfumania na wakati hakuwa mkeo, kama aliweza kuvunja amri na wewe bila kufunga ndoa kwa nini isiwezekane na mwingine? sema ulikuta akiliwa uroda na mwingine. Anaefumaniwa ni mke/mume wa ndoa.
     
Loading...