Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilimfuma Ticha na Padre!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eng. Smasher, Dec 13, 2010.

  1. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mamboz vipi wana JF!!!
    Hivi majuzi wakati nipo kwenye graduation ya 4m4 kwenye ukumbi maarufu the Rocky City nilichoka kucheza muziki nikaamua kupumzika ndani ya kibanda kimoja wapo!
    Wakati naingia nilish2ka kumkuta TICHA wangu wa English na PADRE wa kanisa takatifu wakinywa na kupigana makiss motomoto!
    Nilibaki nimepigwa butwaa nikaitwa kujumuika na kupewa mshiko wa maana ninyamaze kimya!!!
    Ingekuwa wewe unge2nza siri??!!
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    acha umbea, weka picha tuone kama ni kweli ilitokea....vnginevy itakuwa ni hisia zako tu hizo..au unataka kumzushia mwalim wako...
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    WE M'MBEA, UNASTAHILI KUPIGWA MAWE!! Asa hela ya huyo nani sijui ulichukuwa ya nini na si ulikubali kuwa hutasema? LIONE
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sasa mbona umeshindwa kutunza siri za watu...!?
    Itakusaidia nini ukiitoa adharani, si bora ungewanasihi.
    Sasa unafikiria nani atakuamini!? Na ushahidi huna.
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Acha ushankupe - Mambo ya watu unafuatilia ya nini?
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kumbuka ukimstiri mwenzio na wewe utastirika hukuwa na haja ya kutoa siri hiyo!
     
  7. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafsi imenisuta imeniwia vigumu ku2nza siri!!

     
  8. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utawajua 2 wazinzi na wanao support madudu kama haya!!!
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,981
    Likes Received: 5,099
    Trophy Points: 280
    Udaku tu...
    Hebu nenda kacheze kiduku kule
     
  10. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo unauliza Makofi Polisi
     
  11. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naogopa kumwaga ushahidi hadharani coz ya huyo Ticha wangu dats y naomba ushauri 2!!
     
  12. L

    Lady G JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmh ss hapa utachangia nn. Kaazi kwlkwl
     
  13. Muro

    Muro Senior Member

    #13
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angekuwa mkeo/mumeo au mama/baba yako ungesemaje?.Wacha uchuro huo:embarrassed:
     
  14. RR

    RR JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Ni utoto tu, akikua ataacha!
    Hii kitu [​IMG] inapatikana Darfur kiongozi....
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    pole sana kaka
    sinto kujibu vibaya ila ninachoo mba kusema ni
    walimu na mapadre ni watu ambao tunawategemea sana katika jamii yetuu..
    labda nikweli uliona hivyo mimi sijui ...
    lakini cha kufanya usije waambia watu ambao wanamjua huyo mwalimu na haswa haswa watu ambao wanamjua huyo padree...
    kwanza watu wengi hawatakuamini na watako kuamini utakuwa umewavunjia uhusiano wao na hao watu muhimu kwenye jamii yetu..

    samahini kwa maneno mengi ...AD
     
  16. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hujui hata kusoma au kosa si lako!!! Umeona sehemu gani iliyoandikwa kuchungulia???!!!!
    Ndo problem ya miji2 kama hii, inaonekana unapenda sana hayo mambo,I have to find ur wife nimdu kwanza!!
     
  17. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks dada kwa ushauri mzuri MUNGU akujaalie kwa busara zako!!
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280

    ur most welcome...
     
  19. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks Afro!
     
  20. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #20
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ushauri gani unao utafuta, wakubandika picha zao wakia utupu au...!?
     
Loading...