Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilikuwa sijui kuhusu CHADEMA..

Discussion in 'Jamii Photos' started by ndetichia, Aug 23, 2011.

  1. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wakuu natumaini muwazima wa afya,

    nilikuwa sijui kama na mtoto wa gadafi na yeye ni cdm kweli chama chenu kiko juu mbaya embu angalia hii snapshot hapa chini

    [​IMG]

    ni hayo tu kwa leo..
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    :peace:" kuendelea kwa tanzania ni mara baada ya sisi kuacha ubinafsi!.


     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Peace Love Rock
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kumbe Chadema ni among vyama vya Freemason?
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    safi kumbe chadema ni moja ya chama cha wenye akili?????????????????
     
  6. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uji wa makopa kwa futari si mchezo!
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mambo mengi hatuyajui ila usiogope kuuliza. Alama ya vidole viwili ni ISHARA ya ushindi, mkuu wala haijaanzishwa na cdm. cdm wanaituimia kama ishara ya ushindi!
     
  8. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanga kama kichwa cha mwendawazimu,kila mtu ananyoa tu........!!!
     
  9. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wakati mwingine watanzania tuwe makini sana kwani kama hata waziri mkuu hana mamlaka sasa kwanini awepo.kwa katiba ya sasa ni bora akawe mkuu wa mkoa kwao rukwa
     
  10. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    genekai umepatia kabisa,
    Kwa kuongezea tu, alama ya vidole viwili maana yake ni ishara ya vitu viwili -Ushindi na Amani - peace and Victory. Duniani kote inafahamika hivyo. Na lazima kiwe kidole cha kwanza na cha pili (cha kati) Na ndivyo ilivyofafanuliwa vizuri hata kwenye katiba yetu. Ndo maana Dr Slaa alipochakachuliwa kura zake hakuwaambia watu wafanye vurugu alikaa kimya, huku akijua usalama wanaiba kura, alilikuwa analinda amani (PEACE) ambayo ni tunu mmojawapo ambayo Tanzania tunaienzi. Angesema neno kama Raila Odinga wa Kenya, pangechimbika. Desturi ya Chadema, kulinda amani kwa vitendo. Siyo staili ya CCM ya kuongea sana amani, ili akina Jairo na Masaburi wanaposaini mikataba, watu wasiandamane na kufanya fujo- wakaharibu tonge lao.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Kwa mawazo yako ya kijnga. Kila m2 anayenyosha vdole vwl n chadema?
    Magamba yanashda sana.
     
  12. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Hv hospitali ya mirembe imefungwa?
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Kwani matokeo yake na Moro united yalikuwaje?? (japo umeiingiza kwenye thread isiyohusika)...
     
  14. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Hata alama ya chama cha mapinduzi ya jembe na nyundo imekaa kama alama ya X inayo tumiwa na Freemasons! check video ya RUN THS TOWN ya Jey Z inayo elezea u freemason wake.
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    umegundua nini..
     
  16. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    inaonesha chadema imekukaaeni? lakini rabda niwwaambie kitu hata kama mtu mmoja akiipigia ccm inatosha kwa ushindi na hivyo viti milivyovipata mtaviota! 2015
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,192
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Kweli nimeamini kinywa cha mtu hutamka yaujazayo moyo wake,vile vile kwa hapa JF avatar ya mhusika huelezea kilichomo kwenye ubongo wake. Avatar ya Rejao imefanana na taahira fulani hivi na hivi ndivyo ulivyo ubongo wake.NAWASILISHA
     
Loading...