Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilikuwa siamini, sasa nimekubali "BIKIRI ZIPO"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Vumbi, Dec 3, 2010.

  1. V

    Vumbi Senior Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nipo nchi ya ndugu zangu kwa kipindi kinachokaribia miaka miwili, sijawahi kuchakachua hata siku moja kutokana na sheria zilivyokali. Kwenye basi huwezi kukaa na mtu wa jinsia tofauti, hosipitali huduma inatolewa kwa kufuata jinsia, shule mapaka vyuo vikuu vya serika hakuna mchanganyiko, huwezi kuwasiliana na msichana kwa njia ya simu au E-maili ukipatika mauti ni yako, huwezi kusimama au kusalimina na msichana. kila raia analinda wasichana, ukionekana unongea na msichana raia wanakukwida na ikifahamika ulikuwa unatongoza basi kifo chako.Marafiki zangu wamenieleza kila msichana unayemuona katika huu mji ni bikira. Kweli tembea uone. Tz nilikuwa nachakachua bila bughudha yoyote na sijawahi kukutana ta BIKIRA japo nimechakachua kwa kipindi cha zaidia ya miaka 10, nikitoka huku hii nchi sirudi ngo!!!!!
     
  2. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wazinzi tu hao.... na wanaliwa tigo c kitoto!!
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Na ndio maana kwenye nchi kama hizo tatizo la ukimwi wanalisikia kwenye bomba huku kwetu hata ukitaka mke wa mtu unagonga acha hao wasichana ambao hawajaolewa na hawana mwenyewe............
     
  4. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh...mie nahisi...una ID nyengine wewe hapa Jamvini....sema suuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu nikutaje!:teeth:
     
  5. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Je vipi rate ya maambukizi ya UKIMWI ikoje ?
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Oya mchunie uncle B.................
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa vipi, umemshtukia nini?
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Kweli hata hapa Bongo wanalinda mbele sana lakini nyuma lango liko wazi!!!!!!
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    eeeeeh, unasema?Lango la jiji au?
     
  10. B

    Bongemzito Senior Member

    #10
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amini data siyo information.....................unatakiwa uchukue data then uziprocess...wewe unachukua information then unatudanganya sisi hapa,ungeduu wewe ndo utupe izo habari..
     
  11. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh kazi ipo
     
  12. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Vipi u lesbian na ushoga huko?
    Nadhani utakuwa umeshika kasi maana mnaweza kuzuia hilo
    wakasababisha madhara mengine zaidi....
     
  13. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wapi Bujibuji???????????????? ........ Bujibuji yupo juuu jamani
     
  14. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    huyu siyo malaria komavu na hadithi zake za mabikira kweli?
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Siku zote huwa sielewi kwa nini watu wanashikia bango sana haya mabikra.Hebu tujiulize tu bikra imechangia au inachangia nini katika mahusiano,hata ukiikuta ni just one act and everything is over forever.Mimi ninaangalia zaidi personality yangu na utu wa yule ninayetaka kuwa naye maana kama hivyo havipo naweza kuikuta hiyo kitu na baada ya miezi miwili tu naletewa STD ndani.
     
  16. V

    Vumbi Senior Member

    #16
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ID gani ndugu yangu weeeeee!! hebu itaje basi!!!
     
  17. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi kwa maoni yangu hili suala ni nyeti sana kwangu nadhani wengi wetu wanalichukulia juu juu ila enzi zile kabla ya kuporomoka maadili ilikuwa ni kawada msichana kuwa na bikra lakini siku hizi unakuta wazi tena kotekote.

    Bikira inasaidia nini?

    Mimba zisizotarajiwa, kujiingiza kwenye mapenzi kabla ya kuolewa kunapelekea kuweza kushika mimba zisizo tarajiwa na matokeo yake kuongezeka kwa watoto wa mitaani, kukatisha masomo wa watoto wa kike wanaosoma na kuchangia kutofikia malengo yao.

    Kuongezeka umalaya ( baada ya msichana kupata mimba ya jifataki na kumkimbia ) akaacha shule matokeo yake hata kuwa na elimu na ili aweze kujikimu ni lazima afanye umalaya.

    Umalaya hupelekea maambukizi ya ugonjwa hatari wa UKIMWI.

    UKIMWI unasambaa kwa wateja ambao wengi wao ni nguvu kazi ya nchi

    Nchi inakosa nguvu kazi

    More?
     
  18. V

    Vumbi Senior Member

    #18
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    KIMICHO, nazungumzia ukweli ulivyo kwa hawa ndugu zetu huku nchi za nani-hiiiiii, si unazijua tena. Pia mimi siyo malaria komavu!!!!
     
  19. V

    Vumbi Senior Member

    #19
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwajinsi hawa jamaa wanavyosimamia suala la kujamiiyani si-rahisi kufanya ushoga au usagaji, kwani ukipatikani wanakuuwa.
     
  20. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wana achia tigo sasa kuwa na bikira maana yake nini wana mdaganya nani? Maana lengo la ku maintain bikira ni kuwa mwaminifu sasa kama nyuma sio waaminifu itakuwa kukifunguliwa mbele?
     
Loading...