Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilikuwa nakupima tu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eeka Mangi, Jul 16, 2012.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamaa ananieleza hapa eti kuna dada mmoja aliyewahi kumtokea ka mwaka umepita na ushee! Alimwomba urafiki demu akawa oooh ngoja kwanza ooh mara naogopa mara ntakwambia subiri kwanza! Jamaa akachoka huku kampata mwingine! Chakula kikaliwa cha moto! Ndoa imetangazwa juzi tu! Eti yule naogopa kamtokea jamaa na Eti nlikuwa nakujaribu tu mbona umenifanyia hivyo? Watu wako serious wewe uanaleta za kuleta! ona sasa mwenzako huyooo anaolewa we baki na staili zako!
    Hivi mapenzi yanajaribiwaeee?
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sa jama alisha pewa kule mnato akanata sio, lakini ajiangalie hizo za kupewa pewa moto moto mara nyingi kuni haziishi kuchochea moto ndo mana ameona vya moto moto.
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Alidhani anaishi bado miaka ilee sasa apo ndo atajibeba
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sitaki nataka imeponza wengi sana.
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,880
    Likes Received: 5,299
    Trophy Points: 280
    Akome chacha
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Alikuwa anbeep ati mwezake akapiga! Soon ataenda bagamoyo kwa babu eti ana Moshi.
     
  7. N

    Neylu JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hajui siku hizi kuremba sio dili ukizingatia wadada tuko kibaaaaoo.. Ukiambiwa I Love you hupotezi muda unajibu haraka haraka I Love you too... Hahahaaa...
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    ndoa za siku hizi...
    Ndani ya mwaka tu mnaoana.....
    No wandazi......
     
  9. EARPHONE

    EARPHONE JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Analeta mambo ya karne ya 16...
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni muhimu sana kusoma alama za nyakati ingawa kwa case ya huyu binti 'sitaki nataka', inaonekana kulikuwa kajamaa kengine kanakamua bila malengo kakamtoa out of focus akashindwa kuona 'the bigger picture' ahead
     
  11. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    ndoa ndoa Ndomaana ndo hazidumu kwani manaume akikwambia anakuoa hata kama humpendi ndo ukubali tu kisa ndoa?ukiona anadengua hajakupenda na kama amerudi jue we ni mbadala tu,wanaume bwana,nimesema na naomba ,sitaolewa na mwanaume nisimpenda kisa ei nisafishe nyota tu.
     
  12. N

    Ndinimbya Senior Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hiyo unategemea kuolewa na mwanamke ili usionakane unasafisha nyota!
     
  13. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nieeleweka
     
Loading...