Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilikutema kumridhisha mama

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by arabianfalcon, Aug 18, 2011.

  1. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wapenda wana JF habari za leo,
    Rafiki yangu kazini leo kanieleza mkasa wake nimemuonea huruma sana naombeni ushauri wenu wenzangu.
    Huyu dada alikua na mpenzi wanapenda sana penzi lao lilidumu miaka mi3,mama wa mtoto wakiume akawa
    Anajifanya anampenda sana huyu dada sababu mtoto wake alikua apeche na mdada mambo yake safi

    Baada ya mtoto wake kupata muelekeo wa maisha mama anamwambie mwanawe NIKUSIKIE UMUOWE MALAYA YULE
    Huna radhi na mimi,mtoto wa kiume alikolea kwa mdada kiukweli siku 2kabla ya ndoa mama wa mtoto akaona hana
    Jinsi yakumkataza mwanae mama akaita kikao kukanya mwanae asiowe, mtoto akamwambia mamake kua anasahau
    Kama huyo MALAYA ndio alimtoa huko mpaka sasa alipofikia ni huyu malaya ndio alimshika mkono,mama kuona
    Kazidiwa na mwanawe akazivua nguo akasema ukiowa mie sio mamako tena harusi ikavunjika,

    Mtoto wakiume akatafutiwa mke na mamake aoe akaowa,baada ya miaka mi3 mdada aloitwa malaya alisha jipanga akaolewa
    maisha yake mazuri,bwana yule alomsikiza mamake kazi amefukuzwa mke kamkata kisa mume hana pesa na kachoka na kula daga msumari kila siku, jamaa na mamake walivyo kosa haya wanarudi kwenda kuomba msamaha eti shetani aliwapitia,je huyu mama na mwanawe walivyofanya ni haki? au huyo jamaa hakujua umuhimu wa yule dada mpaka akamsikiliza mamake? je unadhani watu kama hawa kwenye jamii tuwa tafautishe vipi? naomba msaada wenu.......
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    pole sana mwambie huyo dada awasamehe ila asirudiane na huyo kaka....tena asiangalie nyuma kabisaa watampoteza mtu na mamaye hawana haya loh.ila anaweza kumsaidia kibinadamu akampa mtaji ajifanyie biashara.......
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    so far jamaa hana kosa....
    sio rahisi kwa culture yetu ,mama yako akuvulie nguo na wewe ujifanye mbishi..
    culture zetu zipo deep mno...

    labda mungu ameonesha kuwa hao wawili waliandikiwa wawe pamoja...
    sasa bora mdada asamehe,warudiane....
    mama huyo kashaumbuka na kujifunza....
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Alimtema kwaajili ya mama na sasa anataka ammeze kwaajili ya mama huyo huyo!?

    Umeshasema dada ana ndoa yake na mambo yake sio haba hivyo hana shida nao.Mwambie awaambie wachape mwendo...kijana hana msimamo mama nae hana shukurani wala sio mstaarabu.Hana haja ya kuwakaribishia watu wa aina hiyo maishani mwake.Hata akisema awasaidie tu...ipo siku atashangaa hata ndoa aliyonayo wanaivuruga!!

    Hovyo kabisa...mimi naweza msamehe mwanaume akifanya kosa alafu asipete sapoti ya wazazi wake (yani nao wamuone mkosaji) ila kama wote wako kwenye boat moja hamna kitu hapo.Maana hata kujirekebisha itakua ngumu iwapo mzazi wake anamsapoti kwahiyo imekula kwao hiyo!!!
     
  5. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo hakuna cha umshauri kitu, huyo dada aendelee na maisha yake, mimama mingine sijui inakuwa kama imepagawa vile, unamvulia nguo mwanao kisa? sasa ndio wajifunze wazazi wengine,..mwmbie huyo dada kama anaweza msaidia huyo kaka apate kazi amsaidie, ila asijihusishe nae na chochote, hata kama alimpenda vipi
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmh,mwenzangu mtaji simshauri,wajipange tuu kwani alipompa mwanawe mke alomtaka yeye hakujua kama maisha yana panda nakushuka,
    yani kama mie hata staki kujua wasonge2,mama mtumzima halafu mie nashanga kwanini wazazi wengine wanakua na akili chafu kama hizo sijui wanashau fadhila mapema sana na wanaona huyo mkwe wao atafaidika wakati ni haki yake mke kula cha mumewe,ndio mana staki kuka na mkwe same house aje anione mwezi akimaliza aishie sio kama simpendi no naogopa kuniharibia nyumba yangu.
     
  7. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Speaking of mkwe, kuna dada mtaani juzjuz kamwambia mumewe akalale kwa mama ake, maana mama wanaishi naye, akisikia gari la mwanawe nje keshakurupuka eti kumwekea chakula, maji ya kuoga na maongezi sebuleni, yaani sdada kavumiliaa weeee mwisho kaamua liwalo na liwe kamtolea nguo zake kamwambia ahamie kwa mama, najua dada amevunja heshima, ila kuna wakati maji yanavuka shingo aisee
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    Hii imekaa kama maigizo ya ki Nigeria ..
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wamama zetu na wake zetu ni kama simba na yanga au tom na jerry
    always visa lol
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    Si wote @ The Boss..
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    ......
    .....
    .........
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawezi kurejeana nae ameshaolewa na mume mwengine ana twins wake vi shunaaaaa!!!
     
  13. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawa wanaonekana wanaweza rudiana, hapo sasa ndio mwanzo wa cheating, sababu mdada anaonekana aliolewa tu coz aliachwa mapenzi yako kwa huyo mkaka mwenye mama cha mdomo
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Jamaa hapaswi kulaumiwa hata kidogo. Stage ya kuvuliwa nguo na mama si ndogo, na hakuna hata mmoja kati yetu anayeweza mkatalia mama ambaye amekuvulia nguo umuache mwenzio, ni uamuzi hatari sana kuendelea. Mama ndo hana busara. Dada amsamehe mwenzie, na amsaidie kama anaweza, aelewe hali ya mwenzie n nguvu kubwa iliyotumika kuwatenganisha. Hata ingekuwa upande wa dada mama yake afanye hivyo ndoa ingekufa tu.
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmmmh...
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Aiseee
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ndugu Wananchi Mmesahau ile Methali isemayo ''Mkataa pema''



    ''Pabaya panamuita''
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu dada aachane na hii familia iliyokaa kimasaburi masaburi wataharibu ndoa yake.
     
  19. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Dah, hivi kumbe kuna wazaz bado wako traditional mpaka sasa!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    What is so traditional about misguiding one‘s own child?!
     
Loading...