Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilikutana na My wife kupitia gazeti la majira...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ramos, Jul 26, 2011.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Najua watu wanakutana wa wenza wa maisha yao katika mazingira tofauti. Kwa mimi ilikuwa hivi;

    Miaka kadhaa iliyopita nilikuwa nasoma kwenye gazeti la majira majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na chuo kikuu fulani hapa Tz, nikiwa mmoja wao. Baada ya furaha ya kuchaguliwa, nikiwa na rafiki yangu, kama utani tulianza kupitia majina ya wadada ambao wangekuwa ma-class mates wangu. Kulikuwa na wadada 9 tu kati ya watu 54 hivyo haikuwa kazi kubwa kuwachambua.

    Tulijenga imaginations za mdada alivyo kutokana na jina lake. Nakumbuka tulipofika kwenye jina mojawapo, discussion yetu ilikuwa huyu itakuwa sio mzuri, na zaidi ubini wake ulionekana ni wa kabila fuani linalosemekana wadada ni vicheche. Kwa mantiki hiyo, huyu aliwekwa kwenye kundi la 'wasiofaa'. Majina kama matatu hivi niliyachagua nikiamini lazima watakuwa 'wakali' na nitajitahidi nimpate mmoja wao.

    Nilipofika chuo darasani nikawa nakaa kiti cha nyuma kabisa huku nikikagua wadada walivyokuwa wanaingia, na kujisemea "huyu lazima atakuwa fulani" (ile list nilikuwa nayo).

    Nifanye tu stori kuwa fupi kwa kusema imaginations zangu zilikuwa tofauti sana. Mmoja kati ya wale watatu 'wanted' nilijaribu kumfuatilia, lakini hata hatukuanza baada ya kugundua hafai. Wale wengine wawili ndo kabisaaaa, hata kuanza sikuanza.

    Wakati namaliza chuo, yule tuliesema kuwa hafai kwa sababu ya jina lake na kabila kuwa na tabia za 'ukicheche', alikuwa mchumba wangu, na sasa ni miaka mitatu tuko katika ndoa yenye amani na mapenzi tele.


    Je, wewe ulikutanaje na wife/husband wako?
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    story yako nimeipenda......kila la kheri na mkeo....
     
  3. R

    Ramos JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe...
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nimejikwaaaa,duh!
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wengine story zao ndefu manake kila kukicha wanafukuzia wengine sasa watatumalizia wino.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimejikwaaaa,duh!
    Pole Eiyer unatazama wapii mpaka unajikwaaaaaaaaaaa?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hongereni sana....ulishamwadithia mhusika haya?!Kama ni ndio alireact vipi?!
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahahahah mie yangu short na clear...alinizimikia na mimi nikamzimikia, akasema nakupenda pia nikajibu hivyo hivyo, kibao kikambadilikia kuwa wa kwanza kusema, nikamwambia Will you marry me? hapo nikatumia Kithungu kuongeza msisitizo maana kiswahili hakinogi kunako mahali...akasema I will, mwisho wake yale maneno ya "I Do"..
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Magulu upo mkuu
    Hii ni story ila safi sana kama umemweleza hayo yaliyokuwa moyoni mwako kabla ya kuja kuwa pamoja nae
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Alikuwa anaitwa nani na ni wa kabila gani!
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Acha fix kamba za mgomba wewe,

    Mke wako ulikutana naye chuoni tena darasani, tangu lini watu wakakutana gazetini??

    Hata hivyo kutokana na maelezo yako kama nilivyosema hapo awali ulikutana na mkeo darasani chuoni. Uliyekutana nae na kumchagua gazetini ulikuja kugundua kwamba hafai na yule usiyekutana naye wala kumchagua gazetini akaja kuwa mkeo, sasa usitupige kamba za migomba hapa!!
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ameisha danganyika na hii hadithi tena! Yaani wewe
     
  13. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umenifanya nicheke sana
     
  14. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Ushawahi kusikia ule wimbo wa kipindi cha kuwapa pole wagonjwa?

    "Ajuaye bwana mola, kwa mzima kuwa mfu, mgonjwa kuwa salamaa eeeee, tunawapa pole"

    Umdhaniaye ndiye kumbe siye.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kudanganyika raha jamani...
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nilikua namkodolea mimacho jamaa mmoja anavyoingiza voko kwa kadem kamoja hivi halafu jamaa ndo anang'ata kucha huku akichora chini kwa kidole cha mguu,kadem kanamkodolea mimacho!
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Am still shopping around aisee,stori kama hii ntaitoa nikioa about 8years mbele
     
  18. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    9 out of 54 ulikuwa coet nn? Lakn nahc hii fix!
     
  19. S

    Siimay Member

    #19
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao wadada wenye sifa alizokata mwanzo huwa wanasingiziaga kuwa ni wambulu?jamaa abishe kama c kweli..
     
  20. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    wengine story zetu ni ndefu-maana tunashindwa weka stort ya mke mkubwa,mdogo au huyu mtarajiwa
     
Loading...