Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilikua siijui jamii Forums

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Surprise, Apr 15, 2011.

  1. S

    Surprise Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana Makamu wetu Pius msekwa alituambia kuwa jamii forums inakipaka matope chama chetu.

    Baada ya kuulizia kwa wafanyakazi wenzangu,jamiiforums ni kitu gani,,nimefanikiwa kuelezwa na kujiunga rasmi leo.

    Nimesoma post zote, mbona sione uchochezi wowote?
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu mpaka jikoni
     
  3. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Pius hanajifanya amjui adui wa chama chake?mzee amepotoka ucant avoid social netwok kwa maslai ya chama,inawezekana na yy yumo humu ila ndio hatumjui,makamu mkiti bado apange jinsi ya kukinusuru chama,anapambana na kivuri,kazi kwelikweli
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    Hawapendi kuelezwa ukweli hao wamezoea ndio mzee !
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu kijana.
     
  6. n

    nkosiyamakosini Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utauona tu uchokozi, we tulia tu! kila kibaya kila kizuri kina ubaya wake, thanks
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwanza hapa JF huwa tunakaribishana baada ya kupiga hodi...ndio silsila ya UTU & UUNGWANA.
    Hivyo kabla hujarukia kwenye yaliyokushinikiza kuja hapa JF...chonde bisha hodi maana BADO hujasoma posts zote kama usemavyo, hii ndio desturi ya uungwana popote duniani kubisha hodi nasi tutakukaribisha na utaendelea kujumuika na wadau hapa jamvini.
    Hivyo ninakukaribisha in advance kuwa 'KARIBU' na ndipo uendelee, waila tunaendelea na mada yako usikhofu.
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Karibu ndugu tupo wengi sana humu, wa chama chetu! UKWELI UNAUMA SANA MKUU, CCM IMECHOKA!
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    km ulivoanza vizuri, jitahidi tu usiandike pumba coz utaiona JF chungu. karibu sana. Lakini mbona umekimbilia moja kwa moja jukwaa la siasa?? au mwenzetu na wewe MWACHIACHA!! natania tu.
     
  10. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani huyo msekwa ni nani hata aseme kwa ajili ya ccm?
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hajui asemalo huyo mzee...Anaona ameikomoa JF kumbe ndo anaipandisha machati!!
    Karibu sana Kiongozi!
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Karibu mkuu, hata hivyo tunamshukuru msekwa kwa kuitangaza jf yetu!
     
  13. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    You are most welcome. Hapa tunajimwaga kwa uhuru wetu.
     
  14. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Jf.
     
  15. S

    Surprise Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unapigia hodi wapi?
     
  16. M

    Mama PC Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Karibu sana JF ili kupata habari za ukweli na uhakika
     
  17. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu karibu sana, tuendeleze mapambano ya ukombozi wa taifa letu
     
  18. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Za huko utokako?
     
  19. S

    Surprise Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni kwa kunikaribisha, sehemu gani nzuri za kujivinjari humu?
     
  20. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Chama cha Mafisadi wanatapatapa
     
Loading...