Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilikosa kazi ya Uhasibu serikalini kisa Dr.W. P. Slaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OKW BOBAN SUNZU, Sep 29, 2012.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,440
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    Katika hali ya kusikitika sana mwanzoni mwa mwaka huu nilipata na mkasa huu kama changamoto ktk profession yangu. Nikiwa mbele ya jopo la usaili(serikalini) la watu 6, huku wakipitia CV, pamoja na vyeti vya ''ukweli'' walipenda kujua ''who is my role model''. Kwa haraka nikataja watu wa3 ie Nyerere, Mandela na Dr.Slaa, lakini nikawaomba nijikite zaidi kwa Dr. Slaa kwa sababu namshuhudia tofauti na Nyerere ambaye nimeishia kumsoma tu kwenye vitabu maana 1999 wakati ndo kwanza nilikuwa la 4. Nilimchambua mzee huyu ''Dr.Slaa'' vizuri hasa ktk nyanja ya uongozi imara kwa kuwapa vijana nafasi na hamasa kubwa ktk ushiriki wa kujenga taifa lao pamoja na kuleta mageuzi ya sector zote.

    Wana jopo walishtuka, na mmoja aliniambia wazi kuwa pamoja G.P.A 4.2, material niliyo-deliver mbele yao, wanasikitika kusema kuwa ''JINA LA DR.SLAA LIMEHARIBU KILA KITU'', hivyo nisitegemee simu. Niliwashukuru na kuwaomba watambue mchango wa Dr. Slaa hata bila ya uwepo wangu ktk ofisi yao
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa wewe nawe, si ungesema Utoh, uhasibu na siasa wapi na wapi?
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wapi hiyo wanajopo wanapomwambia mhojiwa kwamba asitarajie simu ya kuitwa kazini? Ni wizara au ni idara ya serikali. Angalau ungetutajia na jina la hiyo Idara au Wizara!? vinginevyo...
     
  4. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,440
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    Sikuona kama ni tatizo kwa kuwa nilimchambua ktk nyanja ya Uongozi zaidi, hata mwasibu lazima awe kiongozi......hata kama ningesema Utoh bado ningekuwa pale pale kwenye uongozi, Utoh huwa harambi voucher anaongoza
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hiyo ilikuwa interview ya uhasibu au uana-harakati?
     
  6. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wewe ulikuwa unajisaili mwenyewe ndotoni!!
     
  7. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,440
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    ilitokea mkuu, hata wanajopo hawakupendezwa na kauli ya mwenzao, nadhani alipaniki......kama wanaweza ''gharama'' ya kuajiri mtu asiye na cheti, watashindwa ''gharama'' ya kumwambia mtu asitegemee simu?
     
  8. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana kamanda, endelea kusimamia kile unachokiamini, haki siku zote hucheleweshwa, nakushauri kwa sasa tafakari kujiajiri hata kuuza vorcher na kama hautaweza tafuta shughuli ambayo itakupa kipato hata kama ni kuuza chips, huku tukiendelea kusubiri ukombozi
     
  9. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    mwongo!!!!! Wasahili gani watakuambia hivyo.
     
  10. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 836
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kasome tena naona bado hujafaulu
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    NASITA KUAMINI KAMA HABARI HII Ni YA KWELI KABISA..
    ila hakuna ubaya wa kuwa mkweli na kusimamia kile unachoamini.
     
  12. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,440
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    Mkuu, nakupinga kwa nguvu zote, hawa walikuwa ni watu wenye interest na ''Chama'', ila kwa wanaojua ''Mhasibu ni yupi'', walining'ang'ania, nipo ghorofa mkabala na Wizara ya Habari pembeni kuna NMB
     
  13. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,440
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa ''voda fasta na kizazi kipya'' hakuna wanachoshindwa, kama wanaweza kumpa mtu kazi bila cheti, watashindwa hilo?
     
  14. N

    NO EXCUSE JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Angemtaja mkuu wa kaya jei kei ingempa credit? If yes/most probably, sasa ana tofauti gani ki occupation na dr. Slaa?AU Mkuu wa sasa ni mhasibu pia?
     
  15. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Mradi uweke post na wewe ya kuchangiwa, kweli JF imeshuka hadhi yake! huyu nae ni great thinker ! mh!
     
  16. a

    afwe JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Nina mashaka na hilo jopo ulilokumbana nalo. Unless kama ajira ilikuwa ni ya green party pale Lumumba otherwise majibu kufuatia interview huwa hayatakiwi kuwa na kiburi kwa mtahoiniwa kiasi cha kumkataa mwombaji palepale kwenye interview labda pia ni kule BSS
     
  17. D

    Dr.Who Senior Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hata ningekuw a mimi ningekunyima kazi kwa nza umeonyesha kushindwa ku-relate kazi/exprience na interview, inabidi kwanza kujifunza kujibu maswali ya interview na ku relate na kazi unayoomba

    Pili Dr. Slaa kuwa ndo role model wako ku relate na leadership skill hii ni weak argument, sababu Slaa bado hana sifa unazodhania hasa mbele ya watu wenye utaalam wa leadership, slaa bado ni mchanga sana, kwa hiyo umejiangusha mwenyewe. unaweza mtaja Slaa kama role model wako unapo omba kazi kama mhasibu wa Kanisa au vyama vingine vya siasa vidogovidogo wenye upeo mdogo

    Ushauri wa Bure;
    Angalia tena upya Interview technics kama ujaendelea na interview nyingine vinginevyo utopata kazi na utabaki kulaumu watu.
     
  18. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    no amngemtaja chemba!"first class economist"
     
  19. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    umeona ehh! Jamaa analeta siasa mbele ya mafisadi.
     
  20. UPIU

    UPIU JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 602
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kiwanda cha fix
     
Loading...