Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilijua tuuu tutafungwa na rwanda.....!

Discussion in 'Sports' started by gango2, Nov 26, 2011.

  1. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    aaah kama kawa yetu leo tena tumelalwa tena uwanja wetu wa taifa! bao 1 tu na wanarwanda

    julio kama kawa sijui kama analakujitetea!!
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ulijua au ulihisi? Kama ulijua: Bao ulijua lingefungwa na nani na dakika ya ngapi? Je, bao la penati, free kick, corner au namna gani?
     
  3. M

    Maswalala Senior Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha uongo ww kama ulijua stars itafungwa mbona hukuweka hii post b4 game ianze
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    kila kitu wanya rwanda wanatuzidi kwa sasa!
     
Loading...