Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilijivua GAMBA nilipoingia form One, Je, wewe Ulijivua gamba lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paul Kijoka, May 25, 2012.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kusema kweli mapambano ya ukombozi wa nchi yetu yametusomba sote kwa nyakati tofauti tofauti.

    Nikwakutumia ukiritimba huu CCM waliweza kututeka kifkra hasa kwa kutumia kauli za zidumu fikra za mwenyekiti, na nyimbo kama:

    "Chama cha cha mapinduzi *3
    Dumisha Ujamaa.

    Mwenyekiti Nyerere *3
    Dumisha ujamaa"

    Tuliimba sana tukiwa primary hasa tukisubiria viongozi au mwenge na huku tunapitwa na kupigiwa vumbi tu!

    Nyimbo nyingine ambazo zilikuwa kama wimbo wa taifa ni:

    "Chama chama kimetukomboa chama........

    Kwa taarifa hii naamini kuwa watanzania wote watu wazima tumejivua gamba na kwa msaada wa makamanda wa ukweli (CHADEMA) 2015 TUNAONDOA GAMBA IKULU!
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wengine toka tumezaliwa hatuna gamba
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Sikuwa kuwa na gamba kwa kuvaa nguo na wala kuwa mwanachama wa MAGAMBA
     
  4. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nikweli gamba ila CCM ndo alituvalisha.
     
  5. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi ni kati ya watu waliojivua gamba kwa kuchelewa.... Nilijivua gamba mwaka 2010 kabla vuguvugu la uchaguzi halijaanza na kwa fujo nikaanza kumpigia debe Dr. wa ukweli!!
     
  6. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unajua wewe utakuwa either mdogo au mbishi tu. Ata kama hukuwa mwanachama ka mimi vyovyote vile hali ilikuwa mbaya maana chama kilifanya mdudu yake kwa lazima tu. Mwenge utaimbia, waziri, rais, mkuu wa yeyote wa chama utaimba. Hizi ni enzi tukiwa shule za msingi kamanda.
     
  7. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tulivyalishwa gamba kwa kila namna
    Mungu mkubwa sasa hatuko MAZUZU/MISUKULE tena.
     
  8. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kutoka Elimu ya Siasa hadi Uraia ndo CCM ilianza kuvua gamba wototo vichwani.
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Sina historia ya kuwa gamba.
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,141
    Likes Received: 2,383
    Trophy Points: 280
    CCM ni kama Dhambi ya asili kwa hiyo tunahitaji ubatizo kuondoa dhambi hiyo. Na anayeweza kuondoa dhambi hiyo ni CDM pekee.
    Kwa hiyo.ewe mwana Dar es Salaam ambaye bado hujaondolewa dhambi ya asili njoo kesho mapema pale Jangwani ili uondolewe dhambi hiyo..
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,141
    Likes Received: 2,383
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo ni dhambi ya asili lazima itolewe..
     
  12. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kihistoria sijawahi vaa chochote cha ccm, kofia wala ti-shirt, pia nmepiga kura mara 2 tu ,mara ya kwanza nilimpigia kikwete nilikuwa mmoja waliomwamini 2005, ubunge mnyika na diwani wa chadema, mara ya pili 2010 ni mwendo wa mafiga matatu, mpaka sasa ni mwanachama wa chadema, kifupi sijawahi kuwa mwana-ccm
     
  13. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ukweli unauma. Ata viongozi wetu once walikuwa magamba. Kujivua gamba ni ukombozi kama kunyakuliwa kutoka kwa mashetani vile ukaenda peponi
     
  14. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tedo, nadhani kesho itakuwa kiama. kama mambo yataenda yalivyo basi ata jk anaweza kujivua gamba kesho na huo ukawa mwisho wa magamba
     
  15. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    chitalula, Kitendo cha kuchagua kiongozi wa CCM WEWE ulikuwa gamba gumu kaka. Unajua gamba si kuvaa chochote, hulijui gamba mkuu, gamba ni kushabikia sera yoyote ya CCM. Hakuna kiongozi anaweza kupitia CCM akawa mzuri kwa taarifa yako na gamba ulilokuwa umevaa si nguo bali ni akilini mwako kwa kutotambua movu ya CCM. Kuna watu wanaipenda CDM ila wamevaa tshet za CCM hadi chupi na kitandani mwao wanatumia kanga za CCM kama mashuka, ila hawana cha kuvaa! Wafanyeje na umasikini huu! Hao si magamba ila ni njaa!!!! ILa wewe ulikuwa gamba na mrundiko wa Matatizo yote ya nchi hii umeuanzisha wewe pia kwa kumrushia kura jk! Hapo kwenye red
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni Mwaka Gani Huo?
     
  17. d

    davidie JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm ni kama yule kaini aliyemuua ndugu yake abel ambaye ni chadema kwa wivu wake wa kuona cdm inakubalika na raia wengi ccm inatafuta kila njia ya kuiua cdm lakini kamwe katu haitaweza.
     
  18. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    binafsi sijawai kuwa gamba,nimezaliwa na kukulia kwa wanamageuzi,babangu mdogo alikua mwenyekiti wa chadema wilaya.nawashukuru wazazi wangu walifanya maamuzi sahihi kwa wakati sahh,kama ningewalikuta ni magamba M4C ningeinza nyumban
     
  19. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mwaka 2007,mara tu baada ya kutajwa List of Shame pale Mwembeyanga, Tandika.
     
Loading...