Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niliivua kwanza.!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mchemsho, Nov 3, 2011.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Watoto watatu walikuwa wanatoka shuleni, wavulana wawili na msichana mmoja. Njiani walikuta mti wa maembe yameiva, wale wavulana wakasema hawajui kupanda ili watungue maembe. Basi yule msichana akaenda pembeni kidogo kisha akarudi akampatia mmoja mkoba wake kisha akapanda juu. Baada ya mda mama wa yule binti akapita karibu na mwembe alipomuona binti yake yuko juu akamwita akashuka wakaondoka wote, wakati wako njiani Mama wa binti akamwambia bintiye , wale rafiki zako wamekwambia upande juu ili wachungulie chupi yako.! Binti akamjibu, hee kwani mi ndo sijui, niliivua kwanza kabla ya kupanda .
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    nimpotea hapa ngoja nikalale yatosha!
     
Loading...