Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niliimiss JF na niliwamiss nyie Zaidi......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Oct 25, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Yapata zaidi ya wiki sasa nimekuwa naonekana kwa machale hapa jukwaani,
    Hii imekuwa ikitokana na sababu mbalimbali zilizokuwa nje ya uwezo wangu jamani,
    Mwanzoni ka kompyuta kangu kaligoma kuniruhusu kuingia hapa jukwaani,
    Mara tena nikawa na mizunguko kama mheshimiwa fulani,
    Ila kwa sasa nimerudi, tena nimerudi kwa kasi aminini

    Vesi hizo.......
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Asante sana ewe binti mrembo, nashukuru kwa maua yako na hata huyo ulomtuma ayalete,
    Nina swali nataka uliza na jibu pia natarajia, naweza baki na mletaji au kwako tena nimlete?
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    arudi hapa sasa hv maana matunzo yake hutoyaweza huyo asubui anakunywa juice nasoseji kumi
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Usijali maana wanasema ukipenda ua penda na boga lake, ntampa juice soseji 20 ili mradi niendelee kuwa na kumbukumbu hii njema
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kama unamuweza baki nae tu
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Unaye mwingine kama huyo unipatie na mimi?
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  9. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Athante thana mrembo
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Asante sana nimempenda!
     
  11. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Karibu tena mkuu.

    [​IMG]
     
  12. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Asante sana mkulukulu
     
  13. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh!umekaribishwa kwa mbwebwe mkaka!!karibu tena ukumbuke kuaga ukiwa unaondoka!
     
  14. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Ah nyie si niliwaambia niko Arusha mkaniambia nataka kuwaomba nauli ya kurudia
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Karibu saana, na pole na mikwaruzo ya hapa na pale... Hopefully sasa mambo yooote yataenda vizuri.... Best of Luck.
     
  16. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Thank you lots Ashadii and i am glad i found you guys mko poa kama kawa
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ziara nyingine lini tena?maana wewe jk hamshikiki
    mwenzio jk bado hajarudi
     
  18. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahaaa very soon na inayokuja naenda South Africa hope tutakutana na ziara partner wangu huko ............. teh teh
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    yaani Bebii,kichwa chako unakijua mwenyewe!
     
  20. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nipe na mimi mmoja, ila awe anatisha nikawatishe majirani!
     
Loading...