Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilighafirika!hodi!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by myao wa tunduru, Jun 10, 2010.

  1. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    waungwana nilisahau kubisha hodi tafadhalini mniwie radhi na ninawaomba mnipokee rasmi
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Myao wa tunduru. Umetuletea samaki-mchanga?
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Mkuu ulipitiliza hadi uwani pasipo ruhusa ya wakuu wa kaya? Nway hapa tu wema hatuna kwere, nidhamu ndio muhimu tu
     
  4. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    akhsante!samaki nchanga adimu
     
Loading...