Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilifuata tigo mke wangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chipyopyo, Jun 30, 2010.

  1. C

    Chipyopyo Member

    #1
    Jun 30, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF?

    Mambo mengine yakijadiliwa hapa ndugu zangu unaweza kudhani ni ya kutunga lakini kumbe yapo, hii ni live imetokea kitaa juzi!!

    Kuna jirani yetu hapa ambaye huwezi dhania ila ndiyo kama hivyo (mtu Mzima), alifumaniwa na mkewe live kwenye chumba cha guest house na inaonekana mkewe alikuwa anamfuatilia bila jamaa kujijua.

    Katika kusuluhisha hayo maswala ya fumanizi ilibidi wenye busara wawaombe wakayazungumzie home kuliko kuyasambaza zaidi mitaani, mke mtu alikubali na kuongozana na mumewe home wakimwacha mfumaniwa (mwanamke) akiondoka zake.

    Katika kutafuta suluhu zao hapo nyumbani, mwanaume alijitetea kuwa hakuwa na nia mbaya ila kwa yule mwanamke alifuata tigo tu kwa sababu ni mchezo anaoupenda sana na kumfanyia yeye mkewe aliona kama atamdhalilisha kwa kuwa ni mke wake wa ndoa thus why akawa na kimada wa kumfanyia hivyo.

    Ninvyoandika hapa mke mtu yupo kwao Arusha tangu jana na amegoma kurudi kwa mumewe katu katu hasa ikizingatiwa kuwa alimfumania na mwanamke mwenye makalio makubwa sana (sidhani kama ni mchina) kitu kinachopelekea hii inshu kuelemea kwenye ukweli fulani!!

    Have a nice time wana JF
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    <Kwenye ndoa kuna majaribu ya kila namna!...Kwa situation kama hii kweli ni njiapanda kubwa sana!...Huyo mwanamke asije aka'yield, yaani kuanza mchezo huo kwa nia ya kumridhisha bwana huyo ili abaki ndani, maana habataki ndani, atatamani kuwajaribisha na wa nje!...kAMA IKITOKEA WANAHITAJI KURUDIANA, suluhisho ni moja tu, huyo mtu aahidi kwa machozi kuacha tabia hiyo ya SHETANI...Vinginevyo ndoa hii imeshindikana, hata kama ni ya Kikristo!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    oooh ndoa hizi jamani zina mambo ,mengi na mitihani mingi sana ..pole za huyu bibie ..nashindwa kutoa maamuzi yangu hapa .:mmph::mmph:
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    inaweza ikawa ni excuse tu na tigo sio sababu iliyompeleka.

    yawezekana alipata kimada wakakaa muda ndio akaonjeshwa tigo.

    yawezekana hata hajaonja tigo lakini kaamua kujitoa kimasomaso tu

    hizi sheria za kuwa ndoa zisivunjwe nazo sometimes ngumu .............................:mmph:
     
  6. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    .....kutokana na thread hii yako, unataka nini kutoka hapa jamvini?
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    shughuli kubwa! ndio mana nasemaga hao vimada kazi yao ni kudhalilishwa tu na mwanaume mwenye akili zake timabmu hawezi kumwomba mkewe hicho kitu, wataharibiwa sana kwa tamaa zao, hapo hata ingekuwa mie nngeenda mahali kupumzika kidogo then ndio nitajua cha kufanya.
     
  8. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nampa pole huyo mama....

    FL1... njoo chemba unipe maamuzi yako ili nipate kumshauri vizuri
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    :biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  10. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii kali sana sasa huyu jamaa anataka mkewe afanyaje tena manake kwakusema ulifuata jicho sio utetezi kabisa
    manake amezidi kujiharibia anaonyesha yeye anafanya hayo mambo machafu sana.Ushauri wangu huyo dada ale
    kona tu asijekutwa na hilo balaa jamaa hafai kabisa
     
  11. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    These are last days. Hii dhambi mnayoiita TIGO ndo ilisababisha Mungu aiteketeze sodoma na Gomora. Ni uchafu unaomchukiza Mungu sana na mtu anayesumbuliwa na kitu hiki anahitaji msaada wa Mungu kuweza kushinda.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    tiGo si kwa vijana hata wazee wamo!
     
  13. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kazi kweli kweli
     
  14. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sure - Halipo Masanilo hapaharibiki neno!
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huu mwezi na uishe tu. Kwani kila kukicha Tigooo tigooo.
    Mweh!
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mh?
     
  17. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Huyo dada mwenye mume arudi tu wajenge familia, la maana ampe mwenzie hicho anachofata huko nje
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kunta Kinte!!!!!!! atampaje wakati kakimbilia kwao Arusha.
     
  19. JS

    JS JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hizo tiGo zinazotumika hovyo kila siku zimesajiliwa lakini maana mwisho wa kutumia ndo leo saa 6 usiku...........................huyo mume ni kiazi tena kile kiazi kikuu kisichoiva anafuata kitu gani hicho nje ya ndoa???
     
  20. s

    sultanwjps Member

    #20
    Jun 30, 2010
    Joined: Jun 27, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ee bana wee mlani shetani huyo , jambo kubwa hapa ni kua ikiwa ni muislamu basi
    automatic ndoa yao ime vunjika na hana njia ya kurudiana nae tena
     
Loading...