Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilifikiri niko ndotoni- kumbe nabakwa na housegirl

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sarikoki, Jul 2, 2012.

  1. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mama watotowangu yuko mkoani kikazi ivo inanilazimu niwai kurudi nyumbani ili kuhakikisha mambo yako sawa.
    Jana nilitoka kidogo na niliporudi jioni nilikua ninakauchovu ila nilivumilia ili niangalie fainali za euro.
    Nilioga na kwa kuwa najua niko pekeyangu sebuleni hivo nilivaa boxa bila shati nikajilaza kwa mgongo sofani na ka-kesto kangu baridiii nikisubiria mpira.
    Bahati mbaya nilipitiwa na kausingizi..... mwanzoni nilihizi kama natekenywa uumeni...nikajua ndoto nikapotezea maana ndoto za hivyo zinakujaga maramoja moja na huwa ni nzuri sana... ila nikaona raha inazidi na ule ujoto uumeni uliongozeka nikahisi haukua wa ndoto. Nikawa najitaidi nimalize hii ndoto ili niamke lakini nilishindwa.....
    Nilianza kusikia sauti ya kike ikihema kwa nguvu uku ikitoa miguno ya raha. Nikajitaidi kwa nguvo zote nikafungua macho kwa shida.... hapo ndipo nilipogundua sikua ndotoni... naam! dada alikua juu yangu mwenye sura ya kutaabika huku akifanya kama anaendesha farasi.
    Kwa kweli haikua rahisi maana alikua ni mtamu.... sikuweza kumzuia kufanya alichokua anafanya.... uvumilivu ulinishinda .nikamnyanyua nakuanza kumshughulikia ipasavyo.

    Tahadhari: Hii ni story tu wakuu .Nimeipata hapa ofisini unajua vijana wa sikuizi kazi moja story kumi.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaa nimecheka sana....ubarikiwe sana sana mwanangu clementiii...bozavoklemeee
     
  3. MAMESHO

    MAMESHO Senior Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hahhaaaaaaaaaaa duh!!! uhondo kweli kweli.
     
  4. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unabonyeza kizenjiii... Bonyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
    Eeeeeeeeee
    Eeeee
    Eee
     
  5. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hehehe Usijali baba..
     
  6. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vipi mkuu unatamani ikutokee nini..ehehehe
     
  7. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    pigeni kazi acheni story za abunuas
     
  8. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mkuu ndom ilitendewa haki?
     
  9. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimewamegea tuu ni story vijana hapo dawati la pili ndo walikua wanapiga... mi mtu mzima kaka naeshimu kibarua na uzee huu nikifukuzwa kwa ajili ya uzembe ntaenda wapi mie.
     
  10. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sikuwauliza mkuu... wala hawajuai kama nilisikia.
     
  11. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    ndo inavotakiwa heshima kazi safi sana kaka mkubwa..... wape somo hao vijana waliomaliza chuo na kupata kazi zen wanaleta usharobaro
     
  12. MAMESHO

    MAMESHO Senior Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    No mkuu,, naoa hivi karibuni. nishaanza matangazo kanisani.
     
  13. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    hahahaaaaaaaaaaaa, sina mbavu mie!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    kazoea huyo, hausigelo asingepata comfo ya kumpanda
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Umenivunja mbavu
     
  16. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Ushauri wangu simple: Nyumba yako imevamiwa na Ibilisi wa ngono, kemea, na jiepushe, ni hatari kwa maisha yako ya kiroho!!
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,478
    Trophy Points: 280
    Kwahio alienda polisi kesho au usiku huohuo baada ya tukio???
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hivi kuna uwezekano maungo ya kiume yakawa ngangari pasipo mtu kuwa na ufahamu(akiwa usingizini)?
     
  19. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kaaazi kweli kweli!

     
  20. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nenoo!
     
Loading...