Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilifikiri ni kwa wanawake tu!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamayu, Feb 10, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Nilipita sehemu na kupewa flyer ya barber shop moja yenye kutoa huduma zifuatazo:

    Classic Barber ShopTunatoa huduma zifuatazo:
    • kunyoa mitindo ya aina zote na Easy wave
    • scrubbing, mask, kuosha nywele na super black
    • kutinda nyusi, ndevu magic na kupamba maharusi wa kiume

    Wasiliana nasi kwa namba 0654 948 790

    Tupo karibu na hospitali ya ... na duka la vocha la jumla. Karibu upate huduma bora na za uhakika.

    My opinion: kwa nini wasiite Unisex salon kwani huduma nyingine ni kwa wanawake au na wale wa Cameron?! Mwanaume unatinda vipi nyusi? mwanaume unaosha vipi nywele jamani?! na mask ndio nini ehe?!!
     
  2. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kutinda NYUSI ndio noma, lakini kuosha nywele kwa wale wenye afro si mbaya
     
  3. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haha haha haha haha haha , hayo ndio wanaita mambo ya mjini, kama ya kaisari muachie kaisari, ya ngoswe muachie ngoswe, pia ya hawa masaharobaro tuwaachie wenyewe masharobaro, teh teh the kwi kwi
     
  4. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa maoni yangu UMETUMWA KUTANGAZA BIASHARA HIYO JF.

    Kama ni suala la kushangaa tu, ulikuwa na umuhimu gani wa kukariri namba ya simu na kuja kuiweka hapa?

    Naamini mtu akipiga hiyo namba utapokea wewe. Huna haja ya kujifanyisha fanyisha na kuikandia biashara yenu ili tu uitangaze. JF ina majukwaa mengi bana, hii biashara yako kaweke kwenye matangazo madogo madogo
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,152
    Trophy Points: 280
    urembo mwema
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Sasa ukishamaliza kukata nywele uinazurura nazo ukidondosha kila mahali?
    Hawapaki kucha rangi na hina, manake wakaka siku hizi full kubanana!
     
Loading...