Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilifika vodacom mlimani city

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anfaal, Mar 5, 2011.

  1. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Line yangu ya voda nilikuwa nimeismiplace. Nikaenda vodacom mlimani city ili nipatiwe namba ile ile. Nikamkuta dada mmoja na kumueleza shida yangu. Akaingiza ile line kwny computer ghafla akageuka hii line imekuwa corrupt (hakutumia neno hili ila neno linalofanana na hilo), akasema kwahiyo ili tuifanyie kazi inabidi utoe shs 2000. Hiyo pesa si tatizo, nikamuuliza, utanipa na risiti kwa pesa nitakayokupa? Akatazama na mwenzie wakaduaa kisha akasema hatutoi risiti. Nikamuuliza wapi imeandikwa ninastahili kulipa pesa hii? Akajikanyaga tu.
    Hapa ninachojiuliza, hii shs 2000 ni sahihi? Wateja wataamini vipi km ni malipo halali katika mazingira ya kitapeli namna hii? Serikali inapata kodi kwenye malipo ya hivi? Nimalizie kwamba mwishoni nilipata mashaka na ukweli wa pesa hii kwa sababu dada yule alinipatia line bure nyingine tu (zikawa 2) bila malipo nikadhani huenda ndio change yangu.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    hao walikuingiza chaka man!! mi ninavyokua kubadilishiwa line ni bure kabisa
     
  3. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa ndio watoa huduma wetu. Yaani kwenye ushindani watu wanafanya masihara. Nikaingia pale wanapouza vifaa mbalimbali kwenye dirisha. Tulikuwa wateja watatu, tukawakuta wahudumu wawili wanaongea bila kujali mbele yao kuna wateja. Baada ya muda wakatugeukia na kusema hebu pangeni foleni huko. Mmoja kati yetu akawaambia nyie mnajua hatukufika hapa kuwabembeleza mtupatie huduma, tunahitaji huduma. Ndio wakastuka na kuanza kuhudumia. Yaani customer care ni mbovu imegubikwa na wizi. Hapo ndio tumekwenda physically.
     
  4. NGUZO

    NGUZO JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hapana kubadili line kuna gharama kidogo nadhani iko chini ya shs 1000/= hamna kitu cha bure ndugu.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    unaliwa ndugu yangu ...
     
  6. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />kwanini hawadisplay hizo bei? Hapa watu mnatofautiana kwasababu hawapo clear.
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ukienda voda com pale ohio kuna fomu unajaza na unalipia mia tano unapata risiti kwa cashier sio customer care. Hapo mlimani hawana dirisha la malipo?
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Nimewauliza wahusika nilipopita hapo mlimani wanasema....line ikifutwa(deleted) baada miezi 6 hadi mwaka bila kutumika wala kuwekwa pesa...utalipa 2000/ ukipoteza kawaida kutengeneza 500/
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    basi walimstahi tu huyo jamaa. Nimeshapoteza line, line zangu zimeshakuwa corrupt ila sijawahi kuomba risit na si kama hawatoi bali mfumo wao si wa risit
     
  10. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata Tigo huwa wanadai elfu 2 bila risiti. Yangu ya airtel kuna mtu alinitengenezea bure; yamkini hakunipendelea.
     
  11. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ukwakuta wanajitanuuuua na pesa za wizi, Tatizo hii industry haipo clear sana na wananchi wengi sana tunaumizwa na kwa kuwa mawasiliano ni muhimu ndo tunaumia zaidi, Nshawah kurenew Line ya Celtel enzi hizo kwa elfu 3500 Pale posta Kudadek ila sikuwabana na kitu cha risiti!
     
  12. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    line unaweza hata kununua mtaani ukaenda ukaomba kubadilishwa number ili mradi tu wamejiridhisha na hiyo number. hakuna gharama kwenye kubadili number ila gharama inayotozwa ni ya kununua line nyingine
     
  13. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Inawezekana upo sahihi, kwanini hawadisplay bei za hii biasharra pale. Kwenye vocha wameandika ni kiasi gani, kwanini si kwahuduma hizi? Pia huwa wanaonyesha mapato ya shughuli hizi? Hapa aidha watoe risiti au waweke bei wazi.
     
  14. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hizo ndizo huduma mkuu,
    je personality yako ilikuwa vipi?
    tafakari/
    ningekuwa mimi ..ooh wala wasingeniomba hiyo hela
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kwani wewe una nin?
     
  16. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mm nadhan walinicharge buku kumi kama sio tano mwaka 2003 voda pale ppf tower. nilipewa risit baada ya kurenew line. those dayz was foolish age!
     
  17. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,871
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Biashara hii ina mizengwe mingi nami najaribu ku connect dots.

    1. kuna watu waliuliza humu inakuwaje mtandao namba moja haumo katika orodha ya tatu bora TRA kwa maana ya ulipaji kodi?
    2. Pia tujaribu kuwaunganisha watu wanaotajwa kuwa na hisa vodacom,RA,Ben na kuna wakati Msekwa alikuwa mwenyekiti wa board.
    3. Kuna mjadala (kipima joto) ulifanyika ITV juzi usiku na kuna watu wawili walilalamika kuwa wakati sheria inahitaji ukinunua chip isajiliwe kwanza,chip za vodacom unaweza kununua na kuanza kutumia,jamaa wa TCRA walichojibu ni kuwa "Hizi ni Changamoto"
     
  18. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakuna customer care bora Tanzania, WATEJA WANANYONYWA KUPINDUKIA na sasa haya makampuni yameingiza mifumo ya kibenki, NI MTAFARUKU mkubwa wa kimaslahi na hawafikirii uboreshaji wa huduma kwa wateja.
     
  19. Prophet

    Prophet Senior Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Meeen, hiyo 2000 ni ndogo sana ila imeniuma sana kuskia nimepigwa, nime renew vodaDuka flan hapa zenji kwa charge hiyo. Ila hii yote inaletwa na mfumo mzima hapa TZ. "Don't hate the player, Hate the Game"
     
  20. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    haha natamani tufikie kama nchi fulani niliyotembelea hata sokoni utakuta wamedisplay bei ya nyanya na kila kitu unanunua kwa kupima kwa mzani sijui mwaka gani tutafika kwani hata ukiongeza hela kwenye simu wapewa risiti
     
Loading...