Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilidhania ameoza tu, kumbe kabakia mifupa tu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shungurui, Apr 29, 2011.

  1. s

    shungurui JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Sep 1, 2008
    Messages: 473
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 80
    Toka alipokuwa anafanya halakati za kuingia mjengoni, na hatimaye amefanikiwa kuingia mjengoni,sikutegemea lolote toka kwake hasa ukiangalia historia ya ufanisi wake wa kazi huko aliko pitia.

    Katika hili tulitofautiana na wengi sana kipindi cha mwanzoni.

    Ila sikutegemea angefanya mambo ya ajabu ambayo kwa mtu mwenye akili zake timamu hawezi kuyafanya kwa nchi yake na wananchi wake (yaani waislamu wenzake,wakristo na wapagani) wa Tanzania hii yenye rasilimali nyingi za ambazo tungezitumia vizuri tusingekuwepo hapa tulipo na wala tusingeyapata yaha tunayoyapata.

    Yaani nilijua ameoza tu,kumbe "nilimuunderestamate" alishabakia mifupa tu.
    Wadanganyika wenzangu Openi your Mind, not your Eyes.
     
  2. mmh

    mmh JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Tehe tehe, duh umemchoka si kawaida, mpotezee tu utaumiza kichwa.
     
  3. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hili sijui ni fumbo au kitendawili? Mimi nakupa Mji tu, Bagamoyo.
     
  4. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mzee mbona hii ni public info, hata bibi yangu (70+ and never been in a class room) anajua jamaa ni mweupe, na alishangaa ilikuwaje akapata asilimia 61 kwenye uchaguzi uliopita wa 2010!
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Laiti Olymipic ingekuwa na mchezo wa Kiduku naimani angetuletea medal ya Gold!
     
  6. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tangu lini mswahili akaweza kazi? Tangu alipoteuliwa rasmi na chama cha magamba kule Dodoma nilijua watanzania tusahau kitu kinachoitwa maendeleo kwa muda wa miaka 10. Unajua tatizo la chama cha magamba mtu akiwa rais hata awe kigwendu lazima atamaliza miaka kumi.
     
  7. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Then Ujumbe huu usiishie Hapa tu upeleke kwa Bibi yako na Babu yako kule kijijini nami niupeleke kwa Mjomba wangu anayechomwa na Miba akichunga Ng'ombe kule Polini kwa kuwa WAO ndiyo waliompa hiyo 61%
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Walimpa chini ya 61, akajazia na za kuiba ndo ikafika 61...
     
  9. Mvuni

    Mvuni JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha !! "KIDUKU" I like this word, thanks!
     
  10. n

    ngwini JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Changiane lakini mcpende ku2mia dini na kumponda m2..kama mkosaji m1 kwann mhusishe na waumini wa dini nyingine?
     
  11. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    wapi dini mkuu? Au uswahili nao dini?
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Angalau saa hizi anajitahidi kuondoa harufu ya uozo mwilini mwake!
     
  13. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtapoteza nguvu zenu kwa kumtafakari yeye maana ni Nyani asiyeliona KUNDULE bali analiona ***** la Gbagbo, mamvi, muiran, na la mzee wa vijisenti, ***** lake hata halioni!
     
  14. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio Rais wenu hata mtapike hapa JF! Mtasema mtalala! Yeye anaendelea na ninyi mtabakia na kijiba cha roho!
     
  15. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maneno ya kiswahili hayo sasa,kijiba cha roho maana yake nini?au ndio taarabu imeanza hivyo?
     
  16. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,548
    Likes Received: 3,889
    Trophy Points: 280
    ama kweli we kichomi nadhani hata babako unamsumbua sana.huna point unaongea kama mtu aliefyatukiwa
     
  17. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe ni miongoni mwa mb.... koko wanaokota mabaki ya mkw.... anayosaza na kutupa kwenye jalala. Hayo ni maneno ya mtu aliyevimbiwa uchafu. Katika nchi hii inawezekana ni wewe tu mwenye mawazo hayo. I am sorry for you!
     
  18. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh! Watu wanahasira kweli hapa mpaka wanasahau kuwa ni wazoefu hapa JF. Wanaropoka tu
     
  19. T

    Tata JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Nani huyo unayemsema? hebu toa dondoo zaidi ya hii ya udini ili tukupate vizuri. Vinginevyo tunashindwa kuchangia hii hoja yako ambayo mpaka sasa ni hoja tata.
     
  20. s

    shungurui JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 1, 2008
    Messages: 473
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 80
    Mjengoni ni Ikulu
     
Loading...