Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilidhani Nape ni mjinga, lakini kwa hili la Uwanja wa Taifa mhhhhh!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Freemanson, Jul 8, 2012.

  1. F

    Freemanson Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa zisizo rasmi lakini zenye ushahidi kuwa onyesho la jana Uwanja wa Taifa ambalo kwa hakika lilifana sana hasa kwa mechi ya wabunge mashabiki wa Yanga na wabunge mashabiki wa Simba bila ya kujali itikadi zao! Mfano Zitto na Ngelejah walikuwa timu moja, wingi wa watu walihudhuria nk, liliandaliwa na CCM chini ya Idara ya Nape. Kwa ushahidi uliopo juu ya ushiriki wa Nape kwenye hili, SIAMINI TENA KAMA NAPE NI MJINGA KIASI HICHO KINACHOSEMWA.
     

    Attached Files:

    • nasa.JPG
      nasa.JPG
      File size:
      78.5 KB
      Views:
      338
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo kwa kuandaa hiyo mechi imedhihirisha yeye sio mjinga?
     
  3. F

    Freemanson Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama mjinga kiwango chake cha ujinga si kama kinavyoonyeshwa na baadhi ya great thinkers hapa! Ngoja uone watakavyomporomoshea matusi hapa. Lakini kufanikiwa kuwaleta hawa watu pamoja, msg iliyofikishwa kwa watanzania kupitia tamasha hili na michezo mbalimbali, hakika siamini kama ni mjinga kiasi hicho
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,989
    Likes Received: 3,528
    Trophy Points: 280
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/171218-mtanange-wabunge-wa-ccm-uso-kwa-uso-na-wabunge-wa-upinzani-2.html#post4179886
    Kama ile shughuli aliihandisi nape tambua kuwa ali-copy na ku-paste aka-edit kidooogo!!!! fuata hiyo linki urudi na new perspective.
     
  5. F

    Freemanson Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama aliuweza kuona jambo zuri, akiliboresha baada ya kuliiga, unasemaje huyu ni mjinga?
     
  6. F

    Freemanson Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angalia hii!!!!! ndo utajua ninchosema juu ya hichi kichwa kimoja kilichobaki CCM, iko haja ya kukichukua!!
     

    Attached Files:

  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,989
    Likes Received: 3,528
    Trophy Points: 280
    kaka unaonekana hujausoma uzi niliyokupa link.
    Naijua hofu ya magamba kama wazo langu lingefanyiwa kazi. Ingekuwa another M4C, wana-neutralize hisia za uungwaji mkono wa mgomo wa madaktari.
    WANANCHI TWASEMA TUNAWAUNGA MKONO MADAKTARI.
     
  8. kaole

    kaole JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mpumbavu pekee ndie anaeweza kuwaunga mkono madaktari
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,989
    Likes Received: 3,528
    Trophy Points: 280
    DUH!!!!!!
    baada ya mshangao nakukumbusha utaujua upumbavu siku ukipatwa na fistula achilia mbali mumeo kupindwa ngiri!!!!
     
  10. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,028
    Likes Received: 797
    Trophy Points: 280
    Samahanini jamani mi sikufanikiwa kuuona mtanange huo,Mh Komba alikipiga?spati picha wahasira ndiye g/keeper halafu amekaa chini,kaegemea mlingoti huku amesinzia na kaudenda kanashuka taaaratiiibu.
     
  11. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Hebu niambie,mimi mtanganyika mlalahoi niko huku Matepwende Namtumbo nimefaidika nini na mechi uchwara ya wabunge? Yaani nifurahie watu wameshiba sasa wanaamua kurusharusha vitambi vyao,halafu mm nifurahie? Hebu acheni promo zisizo mantiki bana
     
  12. F

    Freemanson Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakuwa akili yako imeishia hapo sitakujibu sana lakini mchezo ule umethibitisha kuwa.......SIASA SI UGOMVI
     
  13. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So kwa hili la uwanja wa taifa umeamini kuwa si mjinga!
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duh Zitto ana Mzigooo.
     
  15. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu una mtindio wa ubongo nini
     
  16. F

    Freemanson Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena uliothibitihswa na madaktari, tena katika jopo na Ulimboka yumo.
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,989
    Likes Received: 3,528
    Trophy Points: 280
    ujanja wake uko wapi kama jengo la uvccm makao makuu liliingizwa kwenye mkataba sawa na kuzwa kwa ushiriki wa lowahasa naye amekosa mbinu zinazoishirikisha akili kuhakikisha mkataba huo unaondoa sura ya mauzo, ama uniambie wewe ndo huna akili ndo maana huoni udogo wa akili za nape
     
  18. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,098
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Halafu mbona huyu yuko kama mzee. Mi nilikua najua ni kijana. Au sio kijana? Yaani uso na hicho kipara! Nilimuona laivu nikadhani na yeye kalishwa sumu kawa mzee. Hem nisaidieni
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,330
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Nimeona dogo janja yupo benet na prof. maji mafupi!
     
  20. m

    master gland Senior Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani Dodoma hakuna uwanja hadi waende uwanja wa Taifa,kama si matumizi mabaya ya waziwazi ya KODI zetu.NAULI,CHAKULA NA STAREHE zingine walizozifanya si wametumia fedha yetu acha kushabikia upuuzi mtoa mada
    Waliweza kupunguza vitambi vyao palepale Dom
     
Loading...