Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilichovuna JF 2011.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kadoda11, Dec 15, 2011.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,018
    Likes Received: 906
    Trophy Points: 280
    Nilijiunga hapa mwezi wa kwanza mwaka 2011.Ndani ya mwaka mmoja nimejifunza mengi ya faida na hasara pia.Nimepata marafiki,
    nimehabarishwa habari nyingi ambazo pengine nisingeweza kuzipata kupitia vyombo rasm vya habari.Ufaham wangu wa maswala mabalimbali ya kisiasa na kijamii umeongezeka.Lakin pia nimejifunza misamiati mipya ya kiswahili ambayo kabla sijajiunga na JF nilikuwa siifamu,mfano "masaburi,uvinza" na mengine ambayo hubuniwa na na ma-GT wa JF.baada ya kusema machache,napenda kuwataka radhi wale wanajf wenzangu (kama wapo) ambao kwa namana moja ama nyingine tulipishana lugha ktk threads nilizochangia kwa mwaka 2011 .Tuufunge 2011 kwa Aman.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Daah sasa mi wa 2006 sijui nisemeje...
     
  3. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ngapu na wewe hutakosa ya kwako kwa style ya kwako.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Hey, naitwa Ngabu, siyo Ngapu.
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    yeye kajifunza masaburi na uvinza, wewe ulipomaliza mwaka mmoja ulijifunza nini?
     
  6. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Hata mimi nimefaidika,sio peke yako mkubwa
     
  7. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,018
    Likes Received: 906
    Trophy Points: 280
    duu nyani wewe ni mkongwe.kama sikosei orodha ya marafiki itakuwa kubwa lakin haitazid ile ya maadui ambao unazinguana nao kila mara.nasoma sana michango yako na cku zote wao wakienda kulia wewe unaenda kushoto.saaf sana kaka.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Nyamaza wewe, ebo! Mbona unapenda kujipendekeza pendekeza....just mind yours.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ha! Ha! Ha! Ha! Meku anadandia pipe kwa mbele!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha, hata mie kanistua
    vitu alivyobakinavyo
    the top 2, kwa mwaka mzima?

    Huyu kiboko

     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    jf ni nzuri inaondoa stress,
    toka nimejiunga pressure na sukari yangu viko normal kila nikipima,
    hivyo namshukuru MUNGU sana kwa hilo, jf ni zaidi ya unavyoifahamu.
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mimi nafurahia tu maendeleo ya chama changu..Tumethubutu, Tumeweza, Tunazidi kusonga mbele.
     
  13. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,018
    Likes Received: 906
    Trophy Points: 280
    roger that.lol
     
  14. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,018
    Likes Received: 906
    Trophy Points: 280
    ha ha ha!!
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...kadoda we ulisoma consolata fathers' seminary?
     
  16. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,018
    Likes Received: 906
    Trophy Points: 280
    hapana mkuu.....kwan vp!?
     
  17. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kidumu CHAMA CHA MAPINDUZI.
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    huko kuthbutu
    mmefanyia ndan ya jf
    mmmm!!!!
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmmmmmhhhhhh bado mwaka ujaisha..
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa stress less
    nimepunguza kestolait
    kwa ajili ya ubuzy humu jf
    na wigo wangu umeimprove kimtindo
    nimejua upupu mwingi
    wa rangi ya kijani na njano.na mambo chungu kibao viva jf
     
Loading...