Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilichoshuhudia leo asubuhi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mohammed Shossi, May 28, 2012.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nimeshuhudia ajali mbaya sana kwenye mataa ya Chang'ombe na Mandela iliyohusisha magari mawili Toyota Coaster na Suzuki Grand Vitara mali ya serikali.

    Mimi ni mtumiaji wa barabara hii (makutano) mwezi uliopita waliwasha taa ambazo zimefungwa muda mrefu kabla ya hapo kuanza kuwashwa kwa mara moja. Taa zile zilikuwa kama mapambo tu na nadhani kilichowasukuma kuziwasha ni ajali zilizokuwa zikitokea na kuathiri taa za kuongozea magari (ambazo hazikuwa zikitumika) Ajali za mara kwa mara zilipelekea taa zile kuwa zinagongwa mara kwa mara na kuwekwa upya.

    Ajabu kubwa ni kuwa mita chache baada ya junction hii kuna kituo cha polisi na kituo cha polisi wa usalama barabarani mkoa wa Temeke! Wameshindwa kusimamia/kuongoza magari kwenye junction hii! utawakuta wamekaa kwenye vivuli kwa wauza maua huku watu wakionyeshana ubavu kupita!

    Kabla ya junction kuna zebra cross kwenye barabara zote ushauri wangu kwa Trafic wa mkoa wa Temeke waombe tochi ya kuangalia speed maana pale speed inatakiwa isizidi 30 km/hr lakini utakuta semi trailler inatoka bandari inapita na 120 km/hr.


    Na sisi tunaotumia hizi barabara tuwe wastaarabu tusiwe watu wa kuwahi unaweza kushindwa kufika kabisa huko unapowahi.

    Source Mimi mwenyewe picha na habari as reported on MICHUZI: Breaking Nyuzzzz: Ajali mbaya yatokea chang'ombe asubuhi hii
     

    Attached Files:

  2. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Majeruhi walikuwa wangapi? Walionusurika?
     
  3. P

    Penguine JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 60
    kweli hiyo mbaya!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa naushauri mzuri ...
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    duh! kweli kuendesha dar kunahitaji ulinzi wa Maulana
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nilipofika eneo la tukio hakukuwa na mtu hata mmoja ila nilimsikia mtu akisema aliekuwa nyuma ya Suzuki Vitara ameumia vibaya sana na ukiangalia chini utaona damu ni nyingi sana ilimvuja. Haijulikani kama amepona au la ila namuombea Mungu ampe afya.
     
  7. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mungu ndiye anayetulinda na hawa Askari wala mlungula kutoka kwa madereva.

    Hapo ukiwakuta wamekaa pembeni ujue wanasubiri magari yagongane ili wakapate kidodogo toka kwa madereva.


    MUNGU AWALAANI Wote ASKARI PAMOJA na MADERVA WASIOKUWA MAKINI BARABARANI.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  8. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    In this country no one is answerable!! - Abiria Chunga maisha na Mzigo wako!!
     
  9. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    nawachukia traffic police wooote. hela mbele ubinaadamu nyuma.
     
  10. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,013
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Yaani hata mimi ma-askari Traffic siwapendi hawa ndio chanzo cha ajali kwani hamna wanachowaza kila kukicha zaidi ya rushwa.
     
  11. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Leo nilikua roadini Arusha-Moshi road. Mishale ya saa kumi na nusu alfajiri.
    Barabarani imelala maiti iliyoonekana imegomgwa. Yebo yebo moja ipo huku nyingine kule. mwili ulinisisimka
    Na kwa kua tulipokua tunakwenda tumechelewa, dere wa gari yetu akakwepa ile maiti. Almanusra amgonge maana tulikua spidi.
    Na uhakika gari kubwa likipita lazima limeukanyaga ule mwili.

    Yaani nilisisimka kuona mtu kapoteza maisha yake kirahisis hivi hivi kwa uzembe ama wa kwake mwenyewe au wadereva.

    Watembea kwa miguu jamani tuweni makini. Angalia kwanza kushoto then kulia then kushoto then vuka kama usalama uko. Usivuke barabara ukiwa unakimbia pia ni hatari. Subiri magari yapite.

    Waendesha magari chondechote, mwendo wa kasi unaua waenda kwa miguu hasa kwenye maeneo ya makazi ya watu.

    DRIVE AND WALK SAFE FOLKS!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    taa za hapo chang'ombe, za uhasibu na buguruni nadhani wameziweka kupamba mji tu.....
     
  13. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Siku moja nilisikia kiongozi mkubwa serikalini anaongea kwenye simu. Aliuliza hivi..... '' Unasema uko machinjioni uko machinjio gani maana temeke kuna machinjio matatu sokota Chang'ombe aU uasibu?'' My take... kama viongozi wenyewe wanaita machinjio na wakijua ni machinjio ya binadamu sisi wananchi tufabyeje?. .. Hizo taa ukifuatilia vema ilikuwa mradi wa wakubwa.
     
  14. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tunawapa pole sana wote wahanga wa ajali vp wamepona.madereva tuwe makin na maisha ya binadamu wenzetu
     
Loading...