Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilichokoza, sasa sijui nifanyeje....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, Apr 30, 2010.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nilijaribu kumchokoza mke wangu kuwa tungeenda kumpima mtoto wetu DNA...! Sasa nakosa sipati usingizi, kila wakati "Mimi nataka nikae na amani bwana..."!. Je, hii inaashiria nini? Ni uzushi, au ni kweli anataka akae na amani? Nifanyeje, hasa ukuzingatia kuwa kwa sasa kupima DNA ni mlolongo mrefu, tena ulio na complications nyingi?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    yaani ina maana ulikuwa unataka kusemaje?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    Natamani nikuelewe lakini nashindwa.........
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    sijakuelewa ulimtishia ili iweje au unahisi si mtoto wako? umelikoroga hilo lazima ulinywe halafu kuna msemo kitanda akizai haramu utakufa kwa presha bure na kumbuka ukimchunguza sana kuku humli
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.POLE, HUYO KESHAMEGWA SASA NJE SASA HANA UHAKIKA KWENYE MECHI ZILE NI NANI HASA ALIFUNGA BAO WEWE AU JAMAA?.....anataka awe na amani.
    2.ANAONA UNAMSHUPALIA KITU CHA KIJINGA KISICHO NA MSINGI,BORA MKAPIME IJULIKANE MOJA KUWA HAJAIBA mtoto ni wako HIVYO.....AWE na amani
    3.ANAJUA HUTAENDA KUPIMA KUTOKANA NA MLOLONGO,HIVYO ANAKUTEGA ILI UKATE TAMAA UBADILI MWELEKEO.
    FIKIRI KWA MAKINI KATI YA HAYO MATATU MOJA NI SAHIHI.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wanaume wengine bwana kama hamuaminiani kwa nini mnakaa pamoja!
     
  7. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Maelezo haya sio kamili yaweke vizuri ili ijulikane wazi wewe ulitaka kusema nini. Vinginevyo Itabidi watu wajaribu kufikiria nini hasa ulichotaka kusema ili weweze kukupatia mchango mzuri wa mawazo.
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kama kuna wengine wameelewa basi mi nina mtindio wa ubongo.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We unafikiri kumwacha mtu unae mmega na kujiexpress ni kazi raisi thubutu.
     
  10. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2010
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka umeshakosea...ulichotakiwa kufanya nikufanya hilo suala kijasusi....yaani bila kumshirikisha kwasababu ni rahisi kupata sample za nywele za mtoto ambazo ungeweza kufanya hiyo test na kujiridhisha....coz sasa ameshajua humuamini.....vyovyote majibu yatakayotoka luv yake kwako imeshuka sana...so apologise mwambie ni ushauri tu wa rafiki ulikuponza lakini huna nia hiyo...then unafanya kimyakimya ....upo...
     
  11. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wewe ndiye mwenye matatizo kwani yaonekana humwamini mke wako. Na yeye baada ya kutambua hilo anaona afadhali akuhakikishie kwamba huyo mtoto ni wako ndiyo maana anakusisitizia muende mkampime mtoto. Ana uhakika kwamba huyo mtoto ni wako tu ndiyo maana anasisitiza. Nenda! Unasubiri nini?! Si wewe umeyataka ya vipimo!
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    ila wewe nadhani ni msaliti wa ndoa yako kwanini humwamini mkeo? kama wewe ni mwizi siku zote unakuwa ukiwaza kuibiwa tu...Pole
     
  13. m

    masho Member

    #13
    Apr 30, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no comment
     
  14. m

    mwalimally Member

    #14
    May 3, 2010
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na complication zilizopo huna budi kufanya hivyo vipimo for her sake and yours as well. Hata utani huwa hautokei tu hivihivi(the same mzaha wako unasababu ambayo wewe unaijua).
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    kwanini umekimbilia hapo kwenye hilo neno? sio rahic kama unavyofikri kumwambia tu mkeo eti tukapime DNA, hata ningekuwa mie ningekacrika/chukia, hiyo ishu mnatakiwa mkae chini muiongelee sio kumropokea tu mwenzio ki juu juu.
     
  16. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yani huyo mkeo mpole sana, ningekua mm nahama na rum, how come unaanza kuwaza mwana si wako? Lazima tukapime sikuhiyohiyo ulianzisha mambo ya DNA.. sikubali hata kidogo kuishi na mtu asiyeniamini kiasi hicho. Inaelekea una mtoto wa nje tena wa ndoa ya mtu ndo maana ukawaza hayo
     
  17. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa vile wewe ndiye uliyechokoza na pia huna imani na huyo mtoto basi hiyo kitu itakusumbua maishani kwako. Afadhali ujue moja tu. Nenda kapime DNA hata bila rdhaa yake ili uondoe hilo doa. Ikionekana kuwa sio wako utaumia sana lakini utamudu maumuvu kwa muda. Nenda kapime la sivyo that bad feeling wil haunt you for the rest your life
     
  18. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Watu hatujui kuoa si kwa kujaribisha, its for better or for worse .... na muda mwingine tujifunze kuishi kwa kumtegemea Mungu na kuenjoy maisha matakatifu life is too short to take a DNA test maana waweza hata kujiwahisha mbinguni kabla ya siku zako
     
  19. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukivua nguo lazima uoge. Kama uliBIP, Mkeo kapiga sasa pokea. Vitu vingine havinaga utani Bro.
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    The thing is: Kitendo cha kumwambia tu kuwa unataka kwenda kupima DNA, kwa mtu mwelewa(kama yeye), ni ishara kubwa kumweleza kuwa una MASHAKA nae!...Na kwa mwanamke aliye makini, hiyo inatosha sana kumkosesha amani, na suluhu itakayoonekana ya haraka ni kwenda kumaliza uzia huo, na kupima!..Ila nadhani anajiamini sana kuwa hajawahi kuwa na tabia mbaya, ndo maana anataka uonekane ni mpayukaji.Next tym usifanye hivyo kwa mwanamke ambaye yuko too sensitive!
     
Loading...