Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilichokitafuta nimekipata!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by YETOOO, Aug 15, 2012.

  1. YETOOO

    YETOOO Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilichokitafuta nimekipata,hii imenitokea jana;
    Mimi niliolewa miaka mitatu iliyopita,tuliishi kwa furaha na upendo mimi na mume wangu.Mwaka jana nilianza kuhisi mahusiano ya mume wangu na secretary wake si ya kawaida,niliamua kumuuliza mume wangu kwa utaratibu ila alikana na kunitoa wasiwasi kuwa hakuna kitu kama hicho.Tuliendelea ila nilikua bado naona movement zisizoeleweka za mume wangu na secretary wake.
    Juzi usiku nikaamua kubadilisha(edit) no ya huyo secretary wake;nilichofanya nilizifuta nikaweka no.zangu kwenye jina lake na kwenye jina langu nikaweka no.za secretary.Jana asbh nikiwa ofisini nikapata msg ya kwanza kutoka kwa mume wangu akijua anamtext secretary na chat ziliendelea kama ifuatavyo;
    Mume wangu:Gmorning darling leo nitachelewa kufika ofisini
    Secretary (mimi):morng to u hny unapitia wapi?
    Mume wangu:Napitia mjini kuna kikao nikiwahi nitakuja kukuchukua twende lunch then............
    Secretary (mimi):Siku hizi umenitosa sana au mke wako kakubana?
    Mume wangu:Aaaaah wapi yule hawezi kunibana mimi kwani hakufikii kabisa
    Secretary(mimi):MMMH hanifikii kwa lipi?
    Mume wangu: yeye si mtamu kama wewe,baby you are so sweet,cant wait to hold and .......you hardly.

    Nilitetemeka jasho likanitoka nikaomba ruhusa ofisini nikarudi nyumbani,jioni anafika nikamuonyesha zile msg zake hakuongea chochote na mpaka sasa hajibu chochote wala haongei na mimi.

    Wanajamii mmekua wa kwanza kuelezewa huu mkasa na sitarajii kumueleza mtu mwingine yeyote.
    Nawaomba ushauri nifanyeje???
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Pole sana kama hamna watoto jikalie pembeni tu kuepusha msongamano! Kama mnao hamna jinsi hapo ila ndio hvyo tena sio mtamu!! Na wewe tafuta mtamu wako muende sawa!
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hana ujanja,kama atakiri na kuomba msamaha, basi msamehe,ila mtihani bado upo maana bado wako ofisi moja na huyo secretary.
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kaa chini familia njema hujengwa na wanafamilia(baba+mama), muonye akijua kuwa umeishafahamu kila kitu.....refresh na uruhusu nafasi ya kuombwa msamaha na kusahau muanze maisha upya....kumbuka kutafuta wako ama kuripiza haitakusaidia kwani ndio unaongeza kuunganishwa na watu wengi zaidi na kumbuka kuwa binadamu wote tu sawa hakuna aliye nafuu wala afadhali wate tu wakosefu, kaa chini na huyo mume wako myazungumze msiruhusu watu kutoka nje kuja kuamua mambo ya ndani ya ndoa yenu kwani hao ndio watakuharibia kabisa....mwambie mume wangu "Tulizana"
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Pole sana Ila kwakuwa yuko kimya na hasemi chochote jua there is something running in his mind so nakushauri na wewe uwe SILENT as you are planning something (but not) then utajua nini kitakachoendelea ila usiendelee kuchokoza coz hujui anapanga au kufikiria nini. Njia ya kushinda uovu.....
     
  6. YETOOO

    YETOOO Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KK III tuna mtoto mmoja,kwani siwezi kuepusha msongmano hata kama tuna mtoto?

     
  7. mtekula

    mtekula Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana maumivu ni makali sana.jaribuni kukuaa na kuzungumza labda atajirekebisha.lkn sidhani hapo atatafuta njia nyingine tu kunuacha si rahic.kama unaweza kusimama mwenyewe jipange tu
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    Pole sana dada haya yote hutokea duniani
    Most of times sipendi kufahamu uongo ninaofanyiwa kwani it hurts alot
    Hata wewe najua lazima hiyo kitu itakuumiza sana kwani mmeo amekuambia kuwa secretary ni mtamu kuliko wewe na hata ww humfikii huyo secretary.
    Kunguza kuna raha ila nadhani umepata ulichotafuta
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    watoto ni wa wote kuweza unaweza lakini kumbuka watoto wanawahitaji wazazi wote na sio mmoja
     
  10. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahahaaaaa

    jino kwa jino lol

    mi nlishawaambia wadada ukitaka kufatilia sim ya mumeo hakikisha una kifua na huna magonjwa ya moyo lol.....

     
  11. YETOOO

    YETOOO Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana kwa ushauri mzuri,be blessed.
    Na kweli tulizana mume wangu..tuko wangaaapiii????

     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yaani just because wana watoto ndio mtu akae kwenye ndoa ya mateso au kutokua na raha aah wapi...mtoto or no mtoto ajiondokee zake...atakapopewa ukimwi akafa ndio wenziwe watahamia hapo nyumbani kwake kabisa
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    natamani kulia mimi!ngoja nitarudi bdae am speechless
     
  14. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii?????!!!!!?pole mpenzi sipati picha ya jinsi unavyojisikia kwa kweli mana inauma sana.....
     
  15. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pole sana liwa tayari kuliongelea mruhusu mazungumzo yake yatakupa maamuzi.dah inauma
     
  16. peri

    peri JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pole sana, jaribu kushirikisha wazazi wa pande zote ktk hilo.
    wanaweza kutoa msaada.
     
  17. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Always have a unique character like SALT,
    It's presence is not felt
    but
    it's ABSENCE makes all things "TASTELESS"
     
  18. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hii dhana imepitwa na wakatikabisa jiulize hivi mama amefriki akijifungua mtoto akabaki salama au mzazi mmja amefariki au hamjui baba je maisha hayataendelea?ameoa mke mwingine umebaki na watoto amekunyanyasa umekimbia na wanao eithe of them sometiome s naamini kuwa maisha yanapangwa na mungu pekee wazazi niwakutulea kimwili zaidi ila roho zetu mungu anamiliki sionagi sababu yakung'anganiza eti watoto kulelewa na wazazi wote wawili ni muhimu si sahihi kuna kesi nyingi zinaamuliwa humu na GTHINKERS wanakuwa wanamshauri beba watoto ondoka unafikiri hawajui umuhimi wa 2 parents sometimes sounds nothing ,je libaba/ liko tu pale haliwatunzi mnamuona mama yenu anavyoteseka na nyie bado mnataka tu kumuona wa faida gani? Kifulambute
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wazo la kukaa pembeni liwe la mwisho kabisa,msikilize kwanza
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Na kweli umekipata hebu soma sredi ya mambo ya simu na mahusiano ipo apo juu kabisa. Pole
     
Loading...