Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilichokiona udom

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MKURABITA, Sep 7, 2012.

  1. MKURABITA

    MKURABITA JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF, mtakumbuka kuwa hivi karibuni Chuo kikuu cha Dodoma UDOM wametangaza nafasi nyingi za ajira, ambazo mwisho wa kutuma maombi itakuwa tar. 10 Sept.

    Leo nimepeleka barua ya maombi ya rafiki yangu. Nilichokiona pale masijala ya UDOM mpaka nimeogopa. Nimekuta wahudumu wakichambua barua kulingana na nafasi za kazi. Kwa ufupi ni kwamba maombi ni mengi kupita maelezo. Na kwa dokezo nililopewa na mmoja wa wahudumu, kuna uwezekano mkubwa ili kukata mzizi wa fitina, kuwaita wote walioomba na kuwapa written paper kabla ya kushortlist watakaofaulu na kuwaita kwenye oral interview.

    Ushauri wangu wote waliotuma application UDOM: Kama utaitwa kwenye intervie, ni vizuri ujiandae kifedha kwani kuna uwezekano kipindi hicho watu wakawa wengi sana hivyo kukawa na scarcity ya malazi na gharama kupanda kwani Dodoma bado Hotel na Guest Houses si nyingi.

    Nimegundua leo kuwa huu mfumo wa Serikali kutaka kila mtu aende University utaighalimu nchi. Ni vema wangejenga vyuo vingi vya ufundi ili kupunguza msongamano wa kila mtu kutaka kuajiliwa. Ikumbukwe kuwa vyuo vikuu vyetu vingi vina programmes na mitaala ambayo haimjengi mtu kujiajili.

    Nawatakia kila la kheri wote mlioomba ajira.
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni kweli kabisa mkuu upo sahihi.
    hii ni kawaida mkuu kutokana na idadi kubwa ya watu kukaa mtaani bila ajira, wala usiogope kama ana vigezo rafiki yako atapata ajira tu
    mkuu hao wahudumu wao wamejuaje?, nadhani haiingii akilini kuita watu WOTE kufanya mtihani kabla ya kushortlist!. itakua ni kupoteza muda na kuwaingizia gharama zisizo na msingi waomba ajira, kama ni kweli hili UDOM jipangeni bana.
    kama ni malazi tu ya watu kufanya interview, nafasi kwenye loji, gesti hausi, hoteli ZITATOSHA mkuu usiogope!. na hata udom pale wana hosteli za maana sana baadhi ya taasisi zinapofanya mikutano yao huenda kukodisha hosteli pale, wana vyumba vya kumwaga mnooooo. PENYE UDHIA PENYEZA RUPIA!, watu "wao" hawatakosekana ambao tayari wameshapeleka vimemo, nguvu ya Mungu inahitajika zaidi namaanisha maombi!. kila la khei mpwa kwa rafiki yako!.
     
  3. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,676
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    usiogope ktk wale wengi na wewe lazima uwepo, cha msingi Mkabidhi Mungu
     
  4. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Here we go
     
  5. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hakuna kuogopa mkuu, pambana mpaka mwisho, ajira ni ngumu sana!
     
  6. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizo ni mbwembwe zao tu. Nyie mloomba kazi jipangeni vema kwa interview ndio dawa.
     
  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Chukulia shahada ya kwanza ni kiwango cha elimu tuu (education level); some one to be able to be effectively used at work plance he/she has to go for speciliazation like MBA, MSc, CPA, etc
     
  8. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    NAME OF POST:Teaching Staff (viz.
    Professors, Associate Professors,
    Senior Lecturers, Lecturers) in
    University of Dodoma,
    Tanzania .
    Departments: Petroleum
    Engineering, Mining Engineering,
    Mineral Processing Engineering,
    Geology, Physics, Mathematics,
    Statistics, Chemistry, Law,
    Economics.
    ELIGIBILITY:
    Name of
    the Post Qualification Monthly Salary (in
    Tshs.)
    Professors
    • PhD Degree plus Masters and
    Bachelors Degree with
    appropriate GPA’s
    • Must have at least 10
    publications since his/her last
    promotion.
    • 80% of the publications i.e.
    papers, articles must be
    published in international or
    referred journals.
    • 60% of those publications,
    must be single authored or he/
    she is the main author in case of
    the co-authored paper
    • Must have at least 4 papers in
    refereed international journals
    4,390,300.00
    Associate
    Professors
    • PhD Degree plus Masters and
    Bachelors Degree with
    appropriate GPA’s
    • Must have at least 10 points of
    publications since his/her last
    promotion.
    • 80% of the publications i.e.
    papers, articles must be
    published in international or
    referred journals.
    • 60% of those publications,
    must be single authored or he/
    she is the main author in case of
    the co-authored paper
    • Must have at least 4 papers in
    refereed international journals
    4,203,300.00
    Senior
    Lecturers
    • PhD Degree plus Masters and
    Bachelors Degree with
    appropriate GPA’s
    • Must have at least 6
    publications since his/her last
    promotion.
    • 50% of the publications i.e.
    papers, articles must be
    published in international or
    referred journals.
    • In case of the co-authored
    paper, 50% of those
    publications, he/she must be the
    main author.
    3,829,300.00
    Lecturers • PhD Degree plus Masters and
    Bachelors Degree with
    appropriate (GPA ≥ 4.0 for
    Masters by Coursework and
    dissertation plus an upper
    second class undergraduate level
    degree). OR
    • PhD Degree plus Masters by
    Research plus GPA ≥ 3.8 at
    Bachelor Degree level.
    • For unclassified degrees overall
    average of B grade and above. 2,935,800.00
    *** Exchange rate 1 USD
    equivalent to Tshs. 1,590.00
    LOCATION:Tanzania.
    LAST DATE:13 Aug 2012 .
    www.shiningjobs.com/jobs/details_govt_jobs/government-jobs-details-04081202-EdCIL%20(India)%20Limited.html
     
  9. ankol

    ankol JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 937
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Natafuta jina la Human Resource Manager wa Udom, nimegugo bila mafanikio. Kwa yeyote anayemjua na personal contact zake basi anipatie wadau.
     
  10. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    last time nilivyokwenda ilikuwa balaaa...i hope this time itakuwa more worse...ila wakiniita nimo..na nitalala stand tu kama last time
     
  11. HANDO

    HANDO Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anduje a.k.a umenizidi kwa urefu na UMASKINI -mlacha ndo kila kitu UDOM
     
  12. k

    kygrykos Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja nimtafute mlachaaaaa
     
  13. u

    utantambua JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda umejibu thread hii ukiwa nje ya nchi ama basi tu umeamua kubisha. Last time hicho ndicho udom walichofanya yaani kuita applicants wote kuja kufanya written interview. Karibu watu alfu 3 na kitu walitokea. Matokeo yake usafiri wa Dar - Dodoma ulikuwa mgumu, malazi Dodoma yalikuwa ya taabu nk. Tahadhari aliyoitoa mleta thread iko well founded.
     
  14. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Mh! Hali mbaya, kwa mtindo huu elimu ya kusoma sana siku hizi haina dili, cha msingi mtu ukipata "BASIC" tafuta kijiwe ujihifadhi kwanza
     
  15. k

    kizerui Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama haumini mimi nilikua hombolo ilikua ni balaa na kwa sasa tunasubiria maumivu, lakin nahisi tutapata, lakini mbona kuna factor nyingi za kushortlist kwa nini wawajaze watanzania sehemu moja hali ya kuwa wengine wanakopa hiyo nauli pamoja na gharama nyingine ni bora ukadhurumiwa kwenye shortlist kuliko kwenye interview so inauma sana
     
  16. k

    kizerui Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau na mungu tusimsau kuna siku watapotea njia
     
  17. k

    kizerui Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matatiz tulia na kuwa na imani ipo siku utafanikiwa so omba mungu naamini we ni muumini wa dini fulani, hata ukimuona hr kama mungu hajataka upate utakosa tu
     
Loading...