Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilichokiona leo Osterbay Police..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mpenda pombe, Jan 30, 2011.

  1. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Leo mida ya saa 5 asubuhi nikiwa osterbay police,
    ghafla Mkurugenzi wa kampuni ya Sincon ltd.. iliyokua na tenda ya kufanya usafi pale soko la kariakoo, bwana Peter Siniga..
    amemleta mwanae kituoni na kumweka ndani kisa upotevu wa kitenge chake alichohifadhi kabatini kwake kimepotea..
    Nilicheka sana moyoni..
    Pia jinsi yule kijana wake alivyo anaonekani Si mtoto riziki..
    Ni hayo tu ya jpili..
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhhhhhhh....
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mpenda ulabu hamna imani za ushiriki'A'na kweli hapo? Mbona thaman ya ktenge na kutafuta polisi zalingana? Hapa kuna maswali zaidi ya majibu.
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Inawezekana ni mla unga huyo na amemchomolea mafedha mengi pamoja na hicho kitenge. Sasa ameona aibu na kusema kitenge tu.
     
  5. doup

    doup JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikuracho ki nguoni mwako
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    mtoto wa kike? au ? kama ni wa kiume inatia shaka....
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sijakuelewa mwalimu........:coffee:
     
  8. c

    carefree JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Inawezekana anabwia unga sasa anamtafutia kesi ya adhabu ndogo kwani wanadai akikaa lupango miezi 6 anaacha kabisa
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu anaacha kabisa au ndo anarudi bwabwa, sababu huko watakuwa wanamtafuna ndo wanampa huo unga!!!
     
  10. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Ni mtoto wa kiume.. Kwa kukadiria ana umri kati ya miaka 18 mpaka 20...
    Gazeti la udaka la Risasi lilisha mtoa hv karibuni akiwa na Joketi..
     
  11. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hapo kutakuwa na mambo ya kishiriki... Mana kitenge uje kumtia ndan na kama co hcho bac kunamengne?
     
  12. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wakuu issue hapa sio kitenge...nadhan ndani ya hicho kitenge kuulihifadhiwa kitu fulan cha thamani sana ambacho mzazi hathubutu kukitaja..akijua alipelekewa kitenge basi mali yake ingine imepatikana..think deep... bongo darisalamu hapa
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    wee polisi au ulikuwa umehifadhiwa kwa muda hapo pia?
     
  14. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Mkuu nilikua naandikisha maelezo ya upotevu wa kadi yangu ya Bank..
     
Loading...