Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilichokiona leo mwenge stand

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by urasa, Dec 29, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pale mwenge stand kuna ndg yetu albino anauza magzeti,sasa sijui ni amri ya nani na kwa malipo gani nmekuta ameyageuza magazeti ya mwanahali upande wa michezo ndio ulikuwa ukionekana kwa wapita njia na wasoma vichwa vya habari vya magazeti
    gazeti la leo la mwanahali ni kali ni jitihada zao za kulihujumu hazitafanikiwa kwani watanzania si mabwege
     
  2. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ebu tudokeze vichwa vya habari vinasemaje.
     
  3. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Vichwa vinasema hivi;

    Kikwete tumbo moto.
    • Ahofia mtandao wa wikileaks
    • Alikutana na Frazer mara nyingi.
    • Hoseah azidi kumpasua kichwa.
     
  4. u

    urasa JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tbc kwafukuta
     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tunapenda sana kusisimua mambo hata yasiyokuwepo. Je wauza magazeti wote hapo Mwenge ndio wamefanya hivyo ama umemuona Albino mmoja tu kafanya hivyo basi imeishakuwa ni 'Jitihada zao kulihujumu'? Wangesubiri mpaka lifike kwa Ndugu yetu alibino?? Tusipendeze sana kukuza mambo hata yasiyostahili kukuzwa jamani!
    Baadhi ya wauza magazeti huwa wanayageuza magazeti yao ili yasipaushwe na jua upand wa mbele.
     
  6. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duuuuh ndo maana leo kwenye mgawo wetu sijaliona, ngoja nichomoke nikasake mtaani.
     
  7. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Humu javini ikiandikwa habari ya Udini au habari ya kumponda/kumsifia Dr. Silaa kuna wanajf wanakasirika/wanafurahi, vile vile habari mbaya inayomhusu Mh. h.c Dk. Kikwete kuna wanaokasirika au wanaofurahi. Lkn niwaambie jinsi utavyoendelea kuchangia ujue ndio hiyo habari itaendelea kuwepo.
     
  8. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgazeti ya mwananchi ypo ya kumwaga .......kimuhe2 chake tu huyu mleta thread hii
     
  9. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hahahahahah
    mada zingine bana............!!!!
     
  10. u

    urasa JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usikurupuke mkuu,si mwananchi ni mwanahalisi,nani asiyejua hujuma juu ya hilo gazeti pendwa?
     
  11. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Take time to read kabla ya kukurupuka kujibu. Gazeti lililogeuzwa ni Mwanahalisi na siyo Mwananchi
     
  12. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Watu wengine bwana??
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuna mtu kampima presidaa temperature ya tumbo au ndio ushabiki maandazi
     
  14. GWeLa 2003

    GWeLa 2003 Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh mwanahalisi linahitaji tuzo
     
  15. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo mbona kafanya kwa mwanahali tu?
     
  16. u

    urasa JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acid hiyo ni lugha ya picha na moja ya namna ya kufikisha ujumbe kwa umma kwa rahisi zaidi
     
  17. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    huku mwanza tumeshalisoma kitaaaaaaaaaaambo!

    "Zitto for Sale" wasiliana nasi kwa namba 022 666666666,usichelewe wanunuzi ni wengi.
     
  18. u

    urasa JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama kilango alipata tuzo ya mwanamke jasiri,napendekeza si ubalozi wa marekani bali watanzania kuandaa tuzo ya vyombo vya habari jasiri
     
  19. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hiyo bid wapelekee ccm utapata mshiko usiokuwa wa kawaida.
     
  20. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwache inaonekana wakati watu wanasoma Riwaya na tamsilia alikuwa anakacha vipindi vya kiswahili akidhani akiongea kiswahili cha kikwere na kizaramo anajiona anajua,... Leo kaumbuka jamvini!
     
Loading...